Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha Pweza Paul kufariki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mbweta, Apr 3, 2011.

  1. m

    mbweta JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Eti kisa cha Pweza (Paul) kufariki aliambiwa atabili ni lini Tanzania itafika kombe la Dunia? Akazimia mara 3 alipozinduka akakuta wameleta na jez kabisa atabili vizur akizimia tena na mauti kumkuta.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha!!
     
  3. c

    chante Senior Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio hvyo ndugu yangu,ni kwamba pweza alipata pesa nyingi sana south africa wkt wa world cup kwa kutabiri kwa ufasaha,so aliporudi baharini akajisahau, akawa kiumbe wa anasa kwa sana so akaukwa (hechi ai vii), so ndo kilichomuua!
     
  4. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahaha...duh alichokiona anakijua mwenyewe....nchi ya majuju...na maendeleo wapi na wapi? ukinipa mtihani halafu na hilo likawa swali nitachana karatasi na mwalimu atanipa A.
     
Loading...