Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha Nyani na Mjusi.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bushbaby, Oct 15, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huenda ilishawahi kuwekwa hapa....sio mbaya tukajikumbusha....

    [h=5]Siku moja Nyani alikuwa kakaa kijiweni
    anavuta bangi. Mjusi akaja akampa 'Hi',
    akaomjoin na kuomba puff, nyani
    akamuonya kuwa ile bangi kali ni kipisi
    cha kutoka Makete. Mjusi akapokea
    ... wakaanza kuvuta kwa raha zao. Mjusi
    akawa hoi kwa stimu akamwambia
    nyani,'Nasikia koo limekauka ngoja
    niende mtoni nikanywe maji'. Mjusi
    kufika mtoni kwa kuwa alikuwa na
    stimu nyingi akatumbukia mtoni.
    Mamba aliyekuwa pembeni akamwona
    akawahi kumuokoa na kumtoa nje ya
    maji. Mamba akamuuliza mjusi
    imekuwaje kutumbukia mtoni kizembe
    vile, mjusi akajibu, 'Nilikuwa na nyani
    tunavuta bangi nikasikia kiu cha ajabu
    nikajikuta kwenye maji' mamba
    akasema, 'Hebu twende kwa huyo
    nyani'. Wakamkuta nyani ndo
    anamalizia kile kipisi hata macho tabu
    kufungua. Mamba akamuita, 'Oya'.
    nyani akafungua macho alipomuona
    mamba akashtuka sana,'Mshikaji
    umekunywa maji debe ngapi umerudi
    mkubwa hivyo?.......

    [/h]
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Weed ni noma
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi sana kaka.
     
  4. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u're so creative
     
  5. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kutukumbusha.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ganja bana
     
Loading...