Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa Cha Mmbongo Na Mzungu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kikafu, Mar 16, 2008.

  1. k

    kikafu Member

    #1
    Mar 16, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mmbongo mmoja alienda ulaya na kwa bahat mbaya kingereza alikua hajui ila akapata rafik mzungu aliyeitwa Mlumbwende,ck moja walienda kuoga na huyo rafik yake kwa bahat mbaya rafik yake mzungu akamezwa na papa,akaja mzungu akamuuliza yule mmbongo kama ifuatavyo:
    mzungu: where is mr Mlumbwende?
    Mmbongo: akafikiria kisha akaanza,Mr Mlumbwende is tumbukila majiota,likaja limpapa likamkatila la katikati,mr mlumbwende is finish kufulukuta.
    maana yake ni kua jamaa kamezwa na papa na kafa
    Hii inaziirisha ni kias gan wabongo no wasanii
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    sounds good....!
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yes that sounds realy joke. Inalipa....
     
Loading...