Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha "Mjamaika" kimezua jambo! -

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, May 28, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Nusura nipost sehemu ya mwisho ya "Kumbatio" ndipo nimekutana na email ndefu yenye kunilalamikia na kunidokeza kuwa kisa hiki kimetokana na kisa cha kweli na kuwa yawezekana nimesimuliwa na mtu wa karibu wa wahusika. Na kwamba licha ya kujaribu kugeuza mambo mbalimbali kisa hicho ni kweli kimemkuta bosi fulani ambaye ni mwanasiasa maarufu.

    Baada ya kuandika kwa kirefu, mwandishi (ambaye anajina la huyo bosi na nikitaja tu wote mtamjua) anamalizia kwa kunipa wito, kunitaka, kuniamuru or whatever have you...
    Baada ya kurudia rudia kijibarua hicho nimejikuta nina utata na kuanza kujiuliza maswali kwani ni kweli kisa hicho kimevuviwa na tukio la kweli japo simulizi lake ni la kutunga na manjonjo yamo humo humo lakini kwa asilimia 100 jina la huyo bwana halihusiani na kisa labda matukio yamefanana tu. Lakini hata hivyo kama anaamini ndiyo yeye basi ninajikuta kwenye utata. KUendelea na kumalizia au kujaribu kukibadilisha zaidi na kuruka simulizi la Jumamosi au kulibadilisha kabisa?

    Naomba mpige kura kwa kuzingatia kiwango cha ukweli kilichomo ndani. Nataka nifikir uamuzi ifikapo J'pili ili kama kisa kitakuwa kimeisha niwaambia au kama ndio nikiposti kiishe niwapostie maana Jambo limezua Jambo!
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie jibu langu ni SIJUI( nadhani inaruhusiwa kama vipimajoto vya itv)
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    AAAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH!!
    Kwani kuna kisa ambacho ni cha kipekee hapa duniani? Maisha is just a big rehearsal and performance inafuata hahahah
    Huyu Waziri au sijui mwanasiasa aanze mbele huko! SISI TUPATIE ILE KITU ROHO INATAKA..... HATA KAMA NI MAMA/BABA YANGU MZAZI MLIPUE TU!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mmmh Mwanakijiji umeniacha hoi ...hee kumbe haya mambo yapo eeh?
    Huo ni utunzi wako we endelea kutupa burudani,hadithi nyingi huwa ni mifano halisi iliyopo na inayoendelea kutokea
    Gud Lucky
     
  5. L

    Lady JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Usivunjike moyo Mzee Mwanakijiji, Keep on going!
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MMJ mambo kama hayo mbona yapo hata kama ni kiongozi gani yapo. We endelea tu kutupa uhondo wetu tujifunze na mambo mengine hususan ya ndoa kwa wale ambao bado hatujaingia anga hizo. haijalishi kama ni boss au nani yeye atulize tu.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Pigeni kura..mnisaidie kuamua.. sitoweza kusoma kila posti..
     
  8. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kura za nini bwana? we tupe burudani
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha acha uvivu bwana kura tunapiga na kupost tunaendelea don worry
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka hapa hamna alisema usiendelee kwahiyoooo...tupe ile kitu roho inapenda!!:rofl:
     
  11. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe uhondo Mwanakijiji..
     
  12. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #12
    May 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwaga uhondo Mwanakijiji mwenzangu ikiwezekana toa kitabu kabisa ikishindikana mi naprint kopi zangu nikaweke kwenye ki maktaba changu hata junior wangu akikua akikute hichi kisa ili naye apate somo hapo.
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haya mambo yapo na yataendelea kuwepo,huyo yaliyomkuta leo hatakuwa wa mwisho.
    aandike kuumia,tupe burudani kama kawa
     
  14. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #14
    May 28, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lete uhondo
     
  15. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji labda kwa akili tu za kawaida unadhani ni watu wangapi watakaosema usiendelee?hiyo Poll yako haina tofauti na zile za ITV zinazojua majibu lakini wanaendelea tu kuuliza.
     
  16. shejele

    shejele Senior Member

    #16
    May 28, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanakijiji ongeza; Asilimia 90 ukweli 10 Uongo- iendelee.

    dhumuni ni kutuburudisha na kutuelimisha, kwa hivyo mi naona iendelee tu.
     
  17. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    majibu ya poll ushayapata tuendelee basi mwanakijiji
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mwanakijiji nadhani katika watu wa kwanza kuisoma na kuvutiwa moja kwa moja na kuichagiza kuwa usiiache kuandika hadithi hapa jukwaani mie ni mojawapo!

    Maoni yangu ni kama ifuatavyo!

    1. hadithi kama sehemu moja wapo ya fasihi inatumika kufundisha; hivyo iwavyo vyovyote lazima itachukua mifano halisia! sisi kama hadhira yako tunajifunza mengi humo na waliomo kwenye ndoa wataungana nami! Hivyo unao wajibu kwa hadhira yako!

    2. Malipo ya dhambi ni mauti; ukisoma katikati ya mistari sio lazima ufe kwa maana ya kupoteza uhai; hata hayo majuto na machungu ndio sehemu ya malipo ya dhambi yako : Kwako MWANASIASA; Mwanakijiji hatekelezi hukumu yeye sio Mungu na wala hana nafasi ya ku-compromise nawe kuhusu hilo! jamii itamsuta na atakuwa ametenda dhambi kwa kutomalizia mafundisho yake; unapaswa ukamwombe Msamaha Mungu wako naye ndiye mwenye kukuponya na machungu yako utakapoupokea msamaha wa kweli na si kwa kuufunika uovu wako NO!

    Mwanakijiji Kanyaga Twende mwanawane!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hadithi iendelee mi nilikuja kudownload chapter 6 ya jumamosi manake ndo fainali pale:drum:
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    siamini kama wewe huwa unasoma hadithi ..inawezekana unaprint unapeleka kwa wife anasoma kisha anakusimulia...
     
Loading...