Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha Mfuga Mbwa na Uchaguzi wa Oct 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bazazi, Sep 22, 2010.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Laana ya kuwapigia kura MAFISADI ni kubwa, tafadhali tuchukue hatua. Pigia kura watu makini bila kujali chama chao
     

    Attached Files:

  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii, its agood message! nilishaituma kwa wahusika wengine kama 20.
     
Loading...