Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha fisadi kung'ang'ania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zaklove, Nov 2, 2010.

  1. z

    zaklove Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia swala la ID card tanzania ni deal la bilioni 53 ndio maana kuna viongozi walioshindwa wanajaribu kuwarudisha kwanguvu ni kampuni ya kutoka nje europe wamepewa deal.wadau kama mnaijua issue hii tunaomba mturushe mtandaoni.
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Ni 250 Billion
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na Masha ndio alipewa mikoba yote hivyo kugaragazwa kwake ni pigo kubwa sana na JK mwenyewe na mafisadi wengine.
    Ila kuna uwezekano jk endapo atashinda atampa kitengo Masha ili mambo yasipotee jumla.
     
  4. B

    Babasean Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na siyo Mashs tu, kwani jana Rich-Mond alitia timu pale Arusha Municipal Council Hq offices ili kujaribu kununua jimbo la Arusha Mjini. Inasemekana alifika dau la 900Million Tshs ampe Mpambanaji Lema ili amwachie jimbo Batilda. Lema akawaita Ndes-pesa na Mbowe nao wakaja dili likawa siyo deal tean. Isitoshe Lema akamwambia huyu fisadi kama unataka toka hapo nje na uwape hao jamaa hizo pesa na wakikubali poa zama ndani nikuachie hili jimbo. Hawa jamaa wanatumia sana Pesa zao kutaka kununua watu.
    Mungu atuepushie mbali, tusije kuwa kama Yuda Iskariote
     
  5. z

    zaklove Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia kampuni yenyewe ni ya mjerumani inabidi makamanda wafuatilie hili suala kwa undani sana
     
Loading...