Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha Bin Zubery kuichukia Simba ni kugombea mwanamke na nyota Simba!

Discussion in 'Sports' started by Mdakuzi, Aug 12, 2012.

  1. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,764
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 83
    Kwa bahati njema nafahamiana vizuri sana na huyu mtu anayejiita Bin Zubery, lakini jina lake halisi ni Mahmoud Zubery aliyekuwa kujihusisha na mchezo wa ndondi siku za nyuma lakini hakuweza kufika mbali kutokana na uwezo mdogo.

    Huyu jamaa ameshafanya kazi kwenye magazeti ya Tanzania Daima, Sayari, Bingwa na Dimba kwa sasa anaandika habari za soka zaidi, na kwenye miaka ya 2005 hivi alikuwa akiandika zaidi habari za urembo na muziki, hasa Bongo Flava.

    Sababu kubwa ya huyu jamaa kuichukia sana klabu ya Simba kwa kiwango kikubwa namna hii kiasi cha kufanya magazeti anayofanyia kazi kuwa zaidi na habari za kuiponda Simba ni tukio la kugombea na mwanamke na aliyekuwa mchezaji wa Simba, Boniface Pawasa.

    Mvutano huu uliodumu kwa kipindi kirefu ulitokana na wawili hawa kumgombea mwandishi wa kike aliyekuwa akifanya kazi pamoja na Bin Zubery aitwaye Dina Ismail. Pawasa alifanikiwa kusafiri mara kadhaa na mwandishi huyo wakiwa na klabu ya Simba nje ya nchi, akiwa kama ripota.

    Jambo lililofanya Zubery kuanza kuishambulia klabu ya Simba hata kwa habari zisizo na ukweli wowote ilimradi kufurahisha nafsi yake, huku akiamini kwamba anamkomoa Pawasa na mara nyingi zaidi alikuwa kimuandika vibaya Pawasa.

    Mwisho wa siku Dina akafanikiwa kuzaa na Pawasa mtoto mmoja, jambo liliongeza vita kwa wawili hawa na baadaye Zubery akaamua kumuoa kabisa Dina kwa kuendeleza mapambano, na kufanya Dina aanze kutumia jina la Dina Zubery akiwa na gazeti la Tanzania Daima.

    Kwa wakati huu mara kadhaa Zubery akawa akipigana sana Pawasa, kila lipokwenda kukutana na Dina kwa ajili ya kutoa huduma za mtoto wake, na nakumbuka ugomvi wao mkubwa zaidi ulifanyika nje ya jengo la Bilicanas ambako ndiko iliko ofisi ya gazeti la Tanzania Daima.

    Lakini kwa kuwa ndoa yao haikuwa ya mapenzi na badala ikawa ya mashindano zaidi, haikudumu ikavunjika miaka michache tu baadaye.

    Hiyo ndio historia ya kweli ya Mahmoud Zubery kuichukua klabu ya Simba.
     
  2. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 63
    KUMBE "NGOSWE" ha ha ha..yule jamaa boya sana achaneni na ka blog kake...
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,391
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Hii Story ya Rage aliyoiandika na ridhiwani ni ya kweli au tumchukie tu Zubery?
    Tutajitahidi lakini hatakosa wadaku maana hata Global ilianza hivihivi
     
  4. m

    matambo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa boya sana halafu japokuwa hii stori siijui sana nachojua ni kwamba Dina Ismail ambaye ni ripota wa Tanzania Daima ni mwanamsimbazi mzuri sana, sasa sijui kama ilikuwa uandishi wake wa kingese ndio ulichangia kuachana kwao au jamaa shughuli haziwezi

    ila jamaa ni mzushi wa hali ya juu sana
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,208
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 83
    Lakini bado ishu ipo pale pale huyo Rage kachemuka na Zuberi kaandika ukweli hayo mambo ya kuchukia Simba na mambo ya ndoa hapa si ishu ,ishu ni ukweli
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,091
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 83
    Version two: kisa cha mdakuzi kumchukia zubery ni kugombania demu!
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,415
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Hakuna kitu kama hicho,bin zubeiry aichukie simba kisa mwanamke?kwani simba ndo iliyomkuwadia pawasa kumpata huyo Dina?Haingii akilini kabisa coz hata huyo pawasa mwenyewe hayuko na simba kwa sasa,unataka kuniambia kwamba leo wayne bridge akiwa mwandishi wa habari ataiandika vibaya chelsea eti kisa bifu lake na J.terry,na mtasema mengi sana mwaka huu!
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushuzi mtupu,yaani leo hii mtu wa Yanga anitwalie "Mtarajiwa" wangu ndo nitaichukia Yanga,nani kasema? Mimi ni Yanga jana leo na kesho,Yanga daima mbele nyuma mwiko.
    Tafuteni namna nyingine ya kumchafua.
     
  9. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,518
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 63
    ...Jamani, mi nilitegemea kuona hoja za kupinga kile Zebeiry alichosema, kumbe mwenzetu unakuja na hoja za nyumbani!? Chambua hoja zake moja badala ya nyingine maana kama ni kukosana na Pawasa, naamini kuna mashabiki wengi tu wa simba waliokosana na wachezaji lakini hawakuacha kuishabikia timu.
     
  10. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 900
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 43
    Pamoja na kwamba Bin Zubeiry anaoonekana kutoipenda Simba, na hata kama alishakwaruzana na mdau wa Simba kutokana na wivu wa kimapenzi bado bin zubeiry kwa nature ya kazi yake anapaswa kuitendea haki taaluma yake.

    - Lazima ajifunze kutengeneza argument, facts aziache kama facts na mtazamo wake kama mtazame wake
    - Aondoe personal attacks
    - Ajifunze lugha na kuitumia kwa ufasaha
    - Ajiepushe kubebwa na wimbi la wehu wa kishabiki - maana yeye ni zaidi ya shabiki.

    Hii itamsaidia sana kukua ktk fani na kuwapa mashabiki kile wanachostahili. Akishindwa haya, basi aache uchambuzi awe anaripoti na kupiga picha. Ni ushauri tena kwa nia njema.
     
  11. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    umeona e!mfamaji haachi ku....;)
     
  12. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Dakika 90 zikiwashinda mnahamia kwenye blog za watu?
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,447
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Am out of line, i never heard of this guy! Who is this by the way? mbona anapaishwa sana Nadhani mnampaisha tu huyo mtu wenu!!!!!
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,039
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    ushauri mzuri sana huu... kama ana akili atautekeleza na kuboresha kazi zake
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kwa hiyo huyo Pawasa akichezea Yanga kesho, ataanza kuiandika vibaya???
    Nonsense.
     
  16. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,067
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Asanteee!
     
  17. m

    makumvi Senior Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Mtoa mada tunashukuru kwa taarifa hii, sasa nimejua ni kwanini jamaa anaichukia simba kiasi kile, amekuwa mwepesi sana kuanzika mambo yanayohusu simba.
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ku'base kwenye hoja ya Mleta uzi,inaonekana leo Bin Zubeiry amerudishiwa ile kitu yake iliyo'reportiwa kuchukuliwa na Pawasa,ksbb leo naona post za kuisifia Simba tupu,Okuffor anaweza akapiga chenga kuanzia goli hadi goli,huyu Okuffor ni hatari sana hakuna wa kumfananisha naye.
    .................
    Leo Mashabiki wa Simba roho kwatu/nyeupeee.
     
  19. 'TF'

    'TF' JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bin zuberi ni nani
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mnampaisha Bin Zubery hapo na blog yake
     

Share This Page