Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha abunuasi na tamaa ya utajiri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Deo bony, Jun 25, 2011.

  1. D

    Deo bony Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi hapo mwanzo abunuasi alibahatika kuwa na mbuzi jike hivyo basi akawa na fikra za kuwa tajiri hapo baadae kwani alijua kwamba ipo siku ambapo mbuzi wake angezaa na yeye angekuwa tajiri kwa kuwa na mbuzi wengi.Basi siku moja alienda nambuzi wake malishoni na wakati alipokuwa anatembea mara akaona kiatu kizuri sana tena cha gold njiani lakini kutokana na upungufu wake wa mawazo hakukiokota kile kiatu akaamua kuendelea na safari basi baada ya mwendo kama wa masaa mawili aliona kiatu kingine cha gold yaani mwenza wa kiatu kile cha mwanzo,safari hii aliamua kukiokota kile kiatu akakiweka sehemu ambapo alimfunga mbuzi wake na kuamua kurudi kukifwata kiatu cha mwanzo kwa bahati mbaya alipofika eneo husika hakukikuta kiatu kile ndipo alipoamua kumrejea mbuzi wake pamoja na kiatu cha pili alicho kiacha cha kushangaza hakumkuta mbuzi wala kiatu ndipo alipoanza kuhuzunika na kulia kwani ndoto yake yakuwa tajiri ilikuwa imetoweka .MWISHO
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    not funy,but good trial
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nzuri sana teh!
     
  4. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmhhh mi napita tu lakini sio story poa walanini?
     
  5. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haichekeshi hata kidogo. Imenipotezea muda wangu tu.
     
  6. Nyleptha

    Nyleptha Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    stori nyingine ni: Kulikuwa na sherehe kubwa kwa mfalme na akaalika watu kibao matajiri, kwenye eneo hilo kulikuwa na maskini mmoja alikuwa na njaa sana ila ndio hivyo hakualikwa kwenye sherehe. Ndani alikuwa na kiporo chake cha wali akakichukua na kukaa nje akisikilizia harufu ya msosi toka kwa mfalme, akala kiporo chake kwa kusindikizia ile harufu nzuri ya chakula.
    Alipomaliza akanywa maji akaenda kwa mfalme kumshukuru kwa kushiba! mfalme alikasirika sana akamkwida aeleze ni vipi amekula chakula chake wakati hakualikwa, kesi ikapelekwa barazani itolewe hukumu kesho yake. maskini akaenda kwa abunuwasi kuomba msaada kwani alijua faini atayopewa hatoweza kulipa, abunuwasi akamwambia tulia kesho tutaenda wote. asubuhi wakaenda, maskini akaambiwa alipe faini, abunuwasi akaenda mbele ya mfalme akamuuliza 'ulimualika maskini?' akajibu hapana, sasa alikulaje chakula chako? akamwambia amekula harufu. abunuwasi kamjibu sawa, basi ngoja nikupe faini yako.
    Akatoa sarafu kadhaa mfukoni mwake akaziangusha chini zikazagaa kwa kelele nyingi, zilipotulia akazichukua na kuzirudisha mfukoni, kisha akamwambia mfalme' kama maskini alikula harufu akashiba, basi umelipwa faini kwa mlio wa sarafu uridhike!'
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    not original as well!
     
  8. J

    Jrafiki Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitu vingine vinavyoandikwa humu si lazima ucheke au unune ila jitahidi uishughulishe akili yako upande wa pili wa shilingi.
    Welevu wananielewa.
     
  9. J

    Jrafiki Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitu vingine vinavyoandikwa humu si lazima ucheke au unune ila jitahidi uishughulishe akili yako upande wa pili wa shilingi.
    Welevu wananielewa.
    All stories are good.
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huu uzi umerudiwa! tazama chini.

     
  11. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    nampenda sana abunuasi, mkuu kama unazo nyingi ni PM ndugu yangu....
     
Loading...