Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kirusi hatari: Chukua tahadhari!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Makoye Matale, Jul 22, 2011.

  1. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Chonde chonde, kuna kirusi hatari katika mawasiliano ya mfumo wa kompyuta. Tafadhali chukua tahadhari.Fuata link hii kwa taarifa zaidi: ConnecTechs Network Solutions
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Siwezi naweza kuwa nakifuata kirusi mwenyewe. Umeshatoa tahadhali sasa link za nini?
     
Loading...