Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kirusi gani kinautafuna uwanja wa ndege wa Songwe kule Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEMA, Mar 3, 2008.

  1. T

    TEMA Member

    #1
    Mar 3, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF ninawaomba kuuliza hivi mbona uwanja wa ndege wa songwe Mbeya umekuwa ni kitendawili kisichoteguka? Haumaliziki kwa nini -wakandarasi hakuna? Hawautaki? Fedha hakuna? Ni kirusi gani hasa wajemeni ninaomba msaada wenu.
     
Loading...