Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kirumbe Ng'enda yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwema raia, May 10, 2012.

  1. m

    mwema raia New Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamvi naomba mwenye taarifa anijuze alipo Kirumbe Ng'enda yule aliyekuwa katibu wa magamba mkoa wa Dar es salaam.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Hapo ni sawa na kuulizia mahali ilipo Condom iliyotumika....

    Ni kawaida kabisa ya CCM kuwatumia watu wakati inawahitaji halafu ikishawachoka inawatupa. Hamna tofauti na wazinzi wamavyoitumia Condom wakimaliza mambo yao wanaiflush. Krumbe Ng'enda ametumika sana enzi za katibu mkuu Makamba na alikuwa ana nguvu sana. Sasa naamini usemi wa Nepi kuwa ''SAMAKI ANA NGUVU AKIWA KWENYE MAJI''
     
  3. m

    mwema raia New Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kweli magamba wameonyesha rangi yao halisi, kuondoka makamba kwenye ukatibu mkuu dogo naye kafurushwa. Ila nasikia ni mwanae Mzee makamba, mzee alimzaa enzi hizo akiwa mwalimu wa UPE mikoa ya Kigoma kama sikosei
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa mara ya mwisho nilimsikia akirudi wkao, nadhani Kigoma. Baada ya hapo sijamsikia tena
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Amepangiwa kazi 'nyingine'
     
  6. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Guninita nae yuko wap wakuu?
     
Loading...