Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kirumba Jamaa mmoja verses CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibwagizo, Mar 28, 2012.

  1. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali iliyowashangaza wengi kule Kirumba, Jamaa mmoja katika kijiwe cha kahawa mida ya saa 12:40 jamaa katika utani kajikuta anapelekwa Polisi na wana Cuf baada ya kutamka hivi ''wana CUF mna taarifa?,nasikia mgombea wenu kajitoa katika kinyang'anyiro''zikiwa zimebakia siku kama 4 za uchaguzi wa Udiwani kata ya Kirumba. My take: wana Cuf toka tuwe na mfumo wa vyama vingi hali kama hii imewatokea wao tu? Au ndo asila za awa jamaa. Nawasilisha na ninaomba ambaye yalishamtokea kama haya tusaidiane.
     
Loading...