Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiruka njia??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Aug 15, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Naomba wana MMU mnijuvye...Hivi kiruka njia ni mtu wa namna gani??


    Babu DC!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anaependa kuzurura sana....na wakati mwingine inatumika kumtambulisha mtu ambae ni mhuni (anaehama toka kwa mwanamke/mwanaume mmoja kwenda kwa mwingine kila mara).

    Kwahiyo ni mtu asiyetulia sehemu moja iwe kimahusiano au kimazingira!!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu siamini kuwa hujui maana ya kiruka njia...
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mvuka barabara
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    BAbu yangu Kiruka njia nadhani ni mtu ambaye hajatulia, hashikiki, .............sijui kama mcharuko au mapepe vinawezatumika kwa mtu wa aina hii
     
  6. Z

    Zedikaya Senior Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe,
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    King'asti na binduki yake.
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hujambo Shantel????
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sawa Lizzy,

    Cut-off ni watu wangapi mtu anatakiwa awe amewapitia au kuwa nao ili aitwe kiruka njia??
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    May be you are right or the vice versa!!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Una maana hilo neno halina mrengo wa jinsia i.e linatumika kwa ME na KE wote?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu...natumai na wewe ni mmoja wao!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kiruka njia kama hujui umekwisha kabisa katika lugha ya nyumbani..................
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hebu toa msaada basi mkuu!!

    Au hutajali mwenzio nikizama Lweru???
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,697
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    kuwa na mapepe... kutotulia... mcharuko.... fujo.... muhuni... mzurulaji..etc
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,697
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Na hiko kipikipiki chako... nawe waonyesha una tabia hiyo....
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    May be..

    Ila nimekutana na jambo ambalo limenifanya nipate msinyao wa ubongo..

    Hivi mwanamume akio mke wa kwanza ila akakuta mama mwenyewe ni Tyson..kila siku baba hakosi vinundu usoni. Akaamua kubwaga manyanga na kumpata namba 2..huko nako akukana na moto wa aina nyingine...huyoooo akang'atuka kiaina na kupata namba 3....Labda bahati pia ikawa mbaya na huyo akawa si riziki!!

    Au mdada wa watu ambaye ailiuvaa mkenge na kuolewa na jamaa mwenye wake 2 (yeye wa 3) kwa sababu hakumueleza ukweli...Baada ya vitimbi kibao naye akaamua kupanda dala dala ya 2...Hivyo hivyo hadi anafikia chuo cha 4 au 5 (married to 4 or 5 different men)!!!

    Hawa watu wana-qualify kuitwa viruka njia???
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe ukiendesha ki-vespa chako kama wazenji hata kama hujabeba mtoto wa mtu unakuwa mwingi??
     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,697
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Exactly.....!!!!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa mtaji huo...katika hii dunia yenu ya dot com wote mu viruka njia!!

    Au unasemaje???
     
Loading...