Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kirefu cha M.O.S.H.I.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, May 23, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani etu kirefu cha M.O.S.H.I. ni "Mungu Onyesha Sisi Hela Ilipo?"
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    M= Mungu
    O= Onyesha
    S= Shehemu
    H= Hela
    I= Inapatikana
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhhh jamani wachaga kwa hela!!!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tupeni na virefu vya mikoa mingine. Ya Moshi imetulia.
     
  5. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Born Town tuko pamoja!
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda Nape atusaidie/////////////////////
     
Loading...