Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiravu;watanzania wameshindwa kujiandikisha kupiga kura,muda umeisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,626
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Watanzania wamelalamikia tume ya uchaguzi kwa kuwa na sehemu chache za kujiandikishia na huku ukifika watu wengi unakuta watu watatu tu..sehemu ya kimara ilikuwa ni sehem,u ilioathirka na swala hili baada ya kutokea folen ya watu huku wakilalamika kwa nini wanawanyanyasa...Nnape nauye ni mmoja walioathirka na swala hili pale alipofika huku amembea mwanae mchanga na bila huruma watu kushindwa kuwasaidia wenye watotot ama wenye ujauzito....na hivyo kushindwa kuendelea na shuguli ya kujiandikisha..baadhi ya watu wa kimara walilamika waandikishaji kwa kuwatishia kwamba wataita polisi na wamewambiwa wakiona shida yoyoyte wapige simu defender ije....

    KAZI KWAKO MKUU.
     
  2. j

    jingoist Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku watanzania wengine wakiwa hawana mpango wa kujiandikisha juu ya mfadhaiko wa ulaghai katika mfumo si wa uchaguzi tu lakini hata usimamiaji wa nchi. Hoiiiiiiiiiiiii!!
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Binafsi hili zoezi zimenipita ila naona kama Gumashi tu ya CCM kuweka sawa karata zao za ushindi...Hawajatutendea haki watu wengi tuliomikoani..naona kama watatumia kigezo cha watu walioupdate info zao huenda kukawa na idadi ndogo ya wapiga kura mwaka huu
     
Loading...