Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiravu anajibu maswali ya waandishi wa habari kwa jazba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Magobe T, Nov 4, 2010.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Leo jioni, mkurugenzi wa Tume ya Uchaguzi ya Taifa Rajabu Kiravu aliulizwa maswali na waandishi wa habari na badala ya kujibu maswali vizuri, alionekana kama anajibu kwa jazba. Moja ya maswali aliyoulizwa ni kuhusu kwa nini wananchi wanaamua kwenda kulala vituoni kulinda kura zao? Yeye badala ya kuona kuwa wanaogopa kura kuchakachuliwa akajibu kuwa wanatumiwa.

    Kwa hali ya rushwa ilivyo hapa nchini nani ataamini kuwa upigaji kura na uhesabuji wake ni wa haki? Tupige vita rushwa na mamabo yafanyike kwa uwazi zaidi ili kupunguza matatizo yasiyo ya lazima.
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hako kazee kanajiamini kwa sababu kana support ya mkuu wa nchi. hakamwogopi hata Mungu kuongea uwongo.
     
Loading...