Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiravu anajibu maswali kama nani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kishoreda, Nov 4, 2010.

  1. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mm sielewi jamani mbona kiravu anajibu maswali kama kada wa ccm sio mkurugenzi wa NEC?:sad:
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Anasema Tume ni ya CCM kwa hiyo kesho wakitawala wengine itakua ya hao wengine. Nashindwa kumwelewa kabisa. Itakuwaje mwananchi wa kawaida ndio akatoe pingamizi baada ya Tume kumwandikisha asiye na haki ya kupiga kura? Sasa wajibu wa tume hapa nini? Kuandikisha tuu wapigakura bila hata kuangalia kama anayo haki ya kupiga kura. Jamaa anaongea kibabe sasa. Halafu anacheka mwenyewe. The simple fact ni kwamba watu na wapiga kura hawana imani na tume.
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli?
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ] haujaelewa kipi hasa..!! Ulitegemea mkurugenzi wa uchafuzi asiwe kada wa ccm??
     
  5. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    reading the wrong page...
     
  6. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
  8. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alivyokuwa akijibu utafikiri ni mpiga kampeni wa CCM, kwanza karibu majibu yake yote amejibu kwa kiburi, dharau na hasira hakuongozwa na busara. Amejibu kama anakemea kitu ambacho kinaonyesha ni kulewa kwa madaraka mfano aliposema wanaokesha kulinda kura ni wahuni waliokuwa wamekunywa gongo si maneno ya burasa hayo.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Uyu dingi naona anaitaji kuretire
     
  10. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Hao hao kesho tena utasikia wanagombea ubunge kwa tiketi ya CCM.
     
  11. j

    jensen Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC wanajifanya kusoma text zinazo sisitiza amani, hawajui kama amani tanzania ipo, mi nilitaka wasome na zile walizo tumiwa za kutokuwa na imani na tume ya uchaguzi, wafanyakazi wa tbc nao wamechakachulia na chama cha mafisadi, sijui watakuja kuwa hadithia nini watoto wao bdae....
     
  12. M

    Membensamba Senior Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majibu ya Kiravu yanaonesha dhahiri kuwa kweli hatuna tume Tz. Hajui hata maana ya tume kuwa huru au kutokuwa huru! Mbona anajibu kama mtu asiyekwenda shule kabisa? Ushahidi wa kuibwa kura upo kihistoria, wagombea wameshawahi kulalamika mahakamani na wakashinda, na ushindi ukatenguliwa na mahakama (ubunge), kama wizi umeweza kufanyika katika ngazi ya ubunge ni dhahiri kuwa inaweza pia kufanyika kwa ngazi ya uraisi. Lakini pia watu wamekamatwa wakiwa na vifaa vya uchaguzi vikiwemo karatasi za kura, mihuri na hata mabox ya kura zilizokwisha kupigiwa mgombea mmojawapo, na hayo yakaripotiwa polisi. Anasemaje kura haziwezi kuibiwa? Hatuna tume Tz
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli kiongozi wa ngazi ya juu kama yeye anatakiwa ajibu maswali kwa busara hata kama hukubaliani na alichoulizwa. Nini sasa mathumuni ya kuitisha mkutano na waandishi wa habari? Yaani pale alikuwa anawakaripia waliouliza maswali. Hana hamna communications skills kabisa. The fact kuwa Makame alikuwa jaji mzuri does not make him kiongozi mzuri wa tume. Ameshidwa hata kutumia common sense.

    Badala yake anamake assumptions tena nyingine za kitoto kabisa. Eti kama tume ni ya ccm basi itakuwa hivyo kama chama kingine kikija madarakani. Hii ni assumption ya kitoto kwa vile hajui hoja ya watu wanaosema kuwa tume sio huru. Angalia kwa mfano tume ya uchaguzi ya Uingereza. Ni tume huru iliyowekwa na bunge.
     
  15. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    HII habari.com nimeiona na imenitia kinyaa hawa watoto wa mafisadi wanakula raha ya uchaguzi poolside huh! plippin heck!hizi pesa za wadanganyika zinaliwa haswa!
     
  16. k

    kitatange Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Party ilikuwa Meditteranian hotel karibu na Kawe beach
     
Loading...