Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipwinto cha suruali almanusura kimtoe roho dogo wa watu..!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by driller, Aug 30, 2011.

  1. driller

    driller JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hii ni mitaa ya k/koo wana jamii..! dogo mmoja alikua na mama yake wanatafuta vitu vya kwenda kutengeneza futari kama jinsi wakati ulivyo si mnajua wenyewe..!? sasa hapo sokoni mbele ya mama na mtoto alikua amesimama mzee mmoja hivi na alikua ameinama chini akiwa anachagua karoti ili na yeye apeleke kwake kama ilivyokua tabia ya madingi wengi wanaojali familia zao..! sasa baada ya dingi kuamka kutoka katika hali yake ya kuinama... wakati anatafuta hela katika mfuko wake wa shati...! suruali yake ilikua imeingia katikati ya makalio kwenye ule mfereji na ikanaswa pale(KIPWINTO)..! dogo aliekua nyuma akaona kwakweli ule mkao wa suruali sio mzuri na kwakua alikua mfupi kimo cha makalio ya mzee mrefu mwenye kipwinto mbele yake akaamua kuichomoa ile suruali ya mzee kwenye makalio...! yule mzee kwa ghadhabu akamuangalia dogo kwa hasira sana yani..! halafu akageuka mbele tena..! dogo akajua amefanya kosa bwana basi akairudishia tena ile suruali pale kati ya makalio ya mzee....! hapo sasaaaaaaaaa.......!
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh!!hii nimecheka imetulia
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa Lam au Mombasa!!!!!!..
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    siku ya kufa nyani miti yote huteleza.............
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ingekuwa n ww ungefanyaje?
     
  6. S

    Sngs Senior Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani hapo dogo lazima atakua amechezea makfi mana dogo ataonekana kama kafanya makusudi kurudisuala lilelile alilo lifanya!! Hapo dogo atakua kala kichapo havi !!!
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dogo kwakweli alijikuta anahali mbaya sana maana yule dingi alitaka kuua..!
     
  8. R

    Rushdie jr Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha ha haa
     
  9. a

    ammah JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo...ndipo pabaya
     
Loading...