Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipondo havi kwa shemeji....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mysteryman, Oct 9, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna dada etu kaolewa dom lakini tangu kaolewa miaka 3 iliyopita amekuwa akichezea kichapo sana tokakwa mumewe ambaye ni mlevi na mkorofi sana ameshamvunja mkono dada mara mbili kwa kipigo..

    Nipo dom kwa mapumziko na nilienda kumtembelea dadangu ambae ana p.o.p mkono wakushoto kwa kipigo cha mumewe nilipo muuliza ni kwa nini iwe hivo na ndugu wanasemaje akasema ndugu washachoka kuamua mana wakati mwingine nao huambulia vitisho kama si kipigo toka kwa njemba hiyo...mbaya zaidi jamaa amegoma hata kutoa talaka...

    Sasa wakati tukizungumza na dada mara shem kaingia na kuanza na kejeli na dharau zake kwangu eti tunamfatilia sana na maisha yake n mke wake mara ooh ntaoa uko mzima nilipomwambia ajiheshimu ndo kama kapata sababu nilikua nakunywa chai akachukua ile chai na kunimwagia na maneoo kibao ya kashfa dada kuona vile akaingilia kati maskini kunitetea dah! Alisukumwa na kukanyagwa vibaya aisee nilipata hasira mbaya nilichomfanya huyo jamaa sasa hivi yupo moi nilivunja mguu na mkono....

    Sasa kimbembe kimekuja ndugu wa huyo shemeji na wangu kuna bifu kubwa na kibaya zaidi baadhi ya ndugu upande wangu wanaunga mkono upande wa pili eti kwa nini naingilia ndoa za watu...kesi iko polisi na kesho kuna kikao hapa hom kizito....hebu nambieni waungwana nisimamie wapi' na je nilichokifanya ni kosa?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...safi sana, nami ningefanya hivyo hivyo...
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Ulichokifanya ni zaidi ya sahihi. Ingekuwa mimi ndiyo wewe nadhani angekuwa keshapata kilema cha maisha. I'd have sucker punched that muthafukka like a punching bag.

    Na iweje dada yako avumilie kutwangwa namna hiyo? Why can't she just up and leave? Has she reported any of these incidents to the police?
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alisharipoti hadi polisi bt jamaa anajulikana kwa ukorofi wake eti hadi polisi wanamgwaya ukimshtaki hachukui hata dakika kumi ndani naskia watu wanamwogopa sana eti kisa alishauaga mtu kipindi cha nyuma....dada alikua hata akitoroka kurudi hom anafatwa hata usiku wa manane na ole wake atakaemzuia...
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Tabia kama hizi za kupiga wake sio njema kabisa...
    Ulitakiwa kuvunja miguu na mikono mara mbili ya alivomfanyia dada yenu...
    Na dada yenu hatakiwi kusubiri talaka ndio aondoke hapo...
     
  6. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amenyanyasa sana ndugu zangu huyu mamae zake....akafikiri wote wakuja
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Unahitaji msaada wa kisheria.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona ulivyofanya ndio inatakiwa kwa wanaume wenye tabia kama hzo.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ubaya haulipwi kwa ubaya sangara. Kwani hakukuwa na namna nyingine ya kumaliza tatizo?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dada kateleza mbaya halafu na nyie mnamchukulia poa..
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi kbs,tena nakusifu kwan ulikua mvumilivu sn na ukamuadhibu kidogo km hivyo,mshauri dada yenu atoke kwa huyo mumewe katili,kwa style ya huyo mume ipo cku mtaitwa kumzika ndugu yenu,hongera kwa ulichomfanyia huyo shetan wa kiume.
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,149
    Likes Received: 1,486
    Trophy Points: 280
    daaa safi sana ungelipga sana ili llikose hata nguvu ya kupigana kabisa, mshenzi sana yeye anapompiga mwenzake anaona raha yeye kapigwa ndo anajifanya kuumia. na hao ndugu mbona uwa akimpiga dada yako hawafanyi vikao vya familia au yeye wanadhani uwa haumii.
    na huyo dada yako kwanini asiende mahakamani akasaka haki yake daaah.
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ubaya walipwa kwa ubaya...
    Ndio maana kuna hukumu siku ya mwisho...tenda mema uone kama utapelekwa motoni...
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    That don't make no doggone sense!

    Next time he does it again make sure you whup his ass to a pulp. That's the only way he's gonna learn.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    sikubishii maana roho zinatofautiana.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Husn'
    Wakati mwingine inabidi tu ulipe ubaya, the remedy of fire is fire!
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    roho zatofautiana ila malipo yanafanana...mema kwa mema na mabaya kwa mabaya...
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu unanyongo kweli yaani mtu akumwangie chai kama haitoshi amtwange dada yako na matusi juu halfu nimchekee tena anabahati ningekuwa mimi pengine ningekuwa na mada kesi maana kuvunja mguu peke yake haitoshi hata sisi tuna wake hutufanyi u**** huu..
     
  19. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani umefanya kitu ulichostahiri kufanya kwa kipindi husika, kama huyo shem wako alifikia hatua ya kukumwagia chai then baada ya sis wako kuingilia akaamua kumpa kibano na wewe upo pale, ni dhahiri kuwa unatakiwa kumshughurikia, hasahasa ukizingatia yeye ni haambiliki na anajiona mbabe.........btw ilikuwa ni self defence kwani usingejua jinsi ambavyo angemuumiza sister wako.....next tym lamba na meno kabisa ashindwe kutabasamu..........huuu unyanyasaji kwa akina mama unatakiwa kupingwa kwa nguvu zote, hakuna tofauti na utumwa.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Siyo kosa, as long as ulichokieleza ndiyo ukweli wenyewe.. Kukubali ndugu yako anyanyaswe eti kisa ameolewa ndiyo kosa!!
     
Loading...