Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipofu na Ndogo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 2, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mamboz waungwana wenzangu?
    Ni hivi kuna kipofu mmoja alikuwa anapenda sana kukaa maskani basi cku moja watu wako maskani wakaanza kuongea sasa hivi maneno NDOGO yaani noma lkn maskini ya mungu yule kipofu akawa haelewi hawa vjana wa maskani wanamaanisha nn,ikabidi aulize watu wakamuambia we ukifika nyumbani muambie mkeo akupe ndogo sio anakubania kila cku anakupa kubwa tu,maskini wa mungu kipofu akachukua ushauri ule,alivyofika nyumbani mazungumzo yakawa hivi
    KIPOFU:mke wangu how come cku zote unanibania hutaki kunipa ndogo leo lazima kieleweke naomba ndogo
    MKE:He!imekuwaje baba watoto miaka yote hiii hujaomba ndogo uje kuomba leo?
    KIPOFU:Hamna leo tukiwa tuko maskani vjana wakaniambia maneno ndogo na kama nataka kufaidi basi nikifika nyumbani inabidi nimuombe mke wangu ndogo,kwahiyo mama watoto mie nataka kufaidi leo lazima unipe ndogo
    MKE:mie ndogo ckupi na naenda kukusemea kwa baba
    Kipofu ikabidi upigwe na butwaa sasa kama ndogo ni tamu kwanini anaenda kunishtaki kwa babaye?ikabidi kipofu arudi fasta maskani kuuliza Ndogo ndio nini?vjana wakampa maana halisi ya ndogo basi akawa kanyong'onyea,ila mke anafika kwao kwenda kushtaki akakutana na baba yake
    BABA:karibu mwanangu
    MKE:asante baba shikamoo
    BABA:marahaba vp mbona hivyo?
    MKE:Baba makubwa leo mkweo anaomba NDOGO
    BABA:ati nini?
    MKE:Mkweo anaomba ndogo
    BABA:sasa wewe umekuja kufanya nini hapa nyumbani kwangu?
    MKE:baba mie nimekuja kushtaki
    BABA:Hebu niondolee upumbavu wako hapa MAMA yako angekuwa sio mvumilivu kama wewe unafikiri mpaka leo tungekuwa pamoja?
     
Loading...