Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi - Maisha na Teknohama – Sheria Mtandao ( Jumapili Hii )

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shy, Jul 30, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kipindi - Maisha na Teknohama – Sheria Mtandao ( Jumapili Hii )
    Ndugu zangu
    Napenda kuwakaribisha katika kusikiliza Kipindi cha Maisha na Teknohama Jumapili hii kuanzia Saa 3 Asubuhi mpaka saa 4 Ambapo Mgeni atakuwa ni Mwanasheria Wa Tume Ya mawasiliano Tanzania TCRA ( Adam Mambi ) Pamoja na Yona Maro wa UMF .
    Unaweza kusikiliza kupitia 105.3 FM au Hope Channel Hope Radio: HOPE Channel | christliches Fernsehen und Radio Namba za simu ni 0756 677 677
    Tutajadili masuala mbalimbali ya Teknohama na Sheria , kuangalia jinsi sheria mtandao zinavyoweza kuleta Faida kwa Nchi na kwa wananchi wake wote katika shuguli zao za kila siku hata katika kuvutia wawekezaji kwenye masuala ya Teknohama .
    Kama Hutoweza kushiriki kwa Sababu moja au nyingine kutakuwa na Nakala yake baada ya Kipindi hicho itawekwa kwenye Mtandao
    Karibuni sana
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Shy
    Unaweza kuweka mchango na kuhimiza watu na Taasisi mbali mbali wasidhani Teknohama ni mambo ya komyuta na TOVUTI na internet

    Ofisi na tasisi zijuewanaweka kuongeza utendaji wao kwa kutumia hata simu pekee.

    • Mfano ofisi kuwa na chombo cha kurekodi simu zinazopigwa na wateja au wadau na hivyo kuwafanya wapokeaji waiswe wazembe au kutoa majibu ya ajabu.
    Otheriwise Kazi njema kuendeleza libeneke
     
  3. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja
     
  4. N

    Ntamb Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri Ndugu Shy.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...