Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi maalumu kwenye ITV na Dk Slaa (Saa 9.30 hadi Saa 10.30)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Binti Maria, Oct 30, 2010.

  1. B

    Binti Maria Senior Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutakuwa na kipindi maalumu cha Dk Slaa katika ITV leo siku ya mwisho wa kampeni kuanzia saa 9.30 hadi saa 10.30 jioni. Katika kipindi hiki Dk Slaa atafanya majumuisho ya kampeni zake na kuwaomba tena watanzania wamchague hiyo kesho.

    Awali kipindi hiki kilikuwa kirushwe kuanzia saa 11 hadi saa 12, lakini katika hali ya kushangaza, ghafla ITV wameomba radhi kwamba kipindi hiki hakiwezi kuonyeshwa katika muda uliokubaliwa awali. Habari zilizopo ni kwamba CCM wakiongozwa na Kinana wameenda leo asubuhi kuwaomba ITV wasionyeshe hicho kipindi katika muda huo na wakaomba ITV waungane naTBC kurusha mkutano wa JK live Jangwani. Safari ya ukombozi ni ndefu lakini lazima tuitembee.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata wasiporusha TAYARI TULISHAAMUA. Wale ni CELEBRITY waacheni bila kuonekana LUNINGANI hawajisikii .Hongera mzee Mengi kwa uzalendo wako nia yako imeonekana lakini umekatiriwa na GAIDI KINANA UKIMBISHIA YULE ATUKUTUMIA WASOMALI WATAKUMALIZA.

    HATA HIVYO MAAMUZI YA WATANZANIA NI DR.SLAA niko Bukombe huku ni CHADEMA TUPU leo tumekesha tunahamasisha hatuna shida na TV coverage tunasubiri kesho tukamalize kazi
    PEOPLEEEEEEEEE'S POWER
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    CCM kweli Wamefulia hao.

    Mabadiliko ya nchi yetu hayategemei vipindi vya TV.
     
  4. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasema muda huo situmwi dukani ili nimsikilize Dr. Slaa

    Kama ITV wataonyesha mkutano wa CCM itabidi TV nizime maana molari utanipanda niipasue bure.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi hawajui TV mostly wanaoangali ani watu wa mijini ambao wengi wao ni waelewa labda radio naweza elewa kama watangangania.
    Ila Mengi nae si angewaambia kuwa uo mda uko booked!
    CCM wanahaha tena am sure uko mbeya wanaweza ata kukata umeme
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peoples power...I hate Salim Kikeke for being biased
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanajidanganya, watu wameshaamua na hizo sauti za jk zinaboa

    wajiandae kuwa chama cha upinzani
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani tumeni SMS kuwaarifu watu watazame hiki kipindi nchi nzima. Hamasisheni kupitia wagombea wenu wa ubunge nao wahamasishe kupitia wagombea wa udiwani. Ni nafasi ya Slaa kufunga goli la penati
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nikiwa kinondoni manyanya nimeshuhudia dcm mbili zimebeba watoto wakiwa na tisheti mpya na bendera za sisiemu wakienda uelekeo wa jangwani.
    SISIEMU bila kuwaghilibu watu haiwezi kupata waungaji mkono wake.

    Lakini watoto hawapigi kura kesho labda wawe miongoni mwa watakaokuwa wachakachuliwaji kwenye kura
     
  10. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Safi sanaaaa mkuu! Chademaaaaaaa!
     
  11. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati huu ninapoandika Dr. Slaa anahutubia mamilioni Mbeya. Jiunge
     
  12. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Toeni Link basi!!
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo Mbeya bana, ni clips za hotuba zake tv zimezuiwa na ccm kurusha live
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sambazeni SMS watu watazame itv
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yeah wanaweka clip za mikoa mbalimbali
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu sio live ni clip za mkoa mbali mbali,

    Asnate ITV sasa tuko droo
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mnaona hiyo sumu kwenye ITV sasa hivi
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Jamani mnaona mambo huko itv jamani mie nakaribia kulia kwa raha! The new hope is here
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu Ellli tunaona

    Thanks ITV
     
  20. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh natamani kweli ningeweza kuona hiyo, natafuta uali wa watito lakini, SLAAA JUUUUU!!! Jamani tafadhalini kesho mapemaaaa, tuwahi kuchukua ushindi wetu.
     
Loading...