Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi maalumu ITV: Hospitali ya Sino ya Kichina yachambuliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Apr 27, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Muda si mrefu nilikuwa natazama kipindi maalum itv. Wataalam toka manispaa ya k'ndoni na wizara ya afya wakaichambua hospitali ya sino ya wachina iliyo sinza ambayo wameifunga. Wakachambua mapungufu yake ambayo yanatisha ila hatukuonyeshwa kwa ndani wala mahojiano yoyote na wahusika. Wakaelekea kimara kwenye hospitali ya mweusi mwenzao wakamhoji na kumzodoa hadi akatia huruma. Ni kweli ana makosa, lakini mbona hawakuwazodoa wachina?! Mbona wanawaogopa hawa watu? Mbona wameichambua m'nyamala? Wamefanya jambo zuri lakini sijapenda huo upendeleo
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimeliona hilo...hiyo hospitali ya sino wameipitia juu juu tu hawajawaonyesha wahusika...je inawezekana wanawaogopa?
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sure, hilo ni tatizo katika kutatua tatizo. Wajue tu kuwa tumewagundua. Waoga wa kuwakosoa wenye ngozi nyeupe
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Labda waliingia wakaongeleshwa kichina??
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Nimeiona program ni nzuri ukiondoa maeneo machache ya unprofesionalism kwenye journalism, wakaguzi walifanya ukaguzi wa kushtukiza ni kama walivamia, lakini jinsi walivyokuwa wanahoji huku nembo ya mic ya ITV ikionekana, inamaana walikuwa ni kama wanafanya interogation on media kitu ambacho sio sawa. Yule mama daktari alikuwa anauliza kwa authority utafikiri yeye ndio polisi, investigator, hakimu na bwana jela. Wakamuarest huyo Dr, wakasema wanaenda nae polisi. Jamani Watanzania kwa kutojua haki zetu, mpaka daktari mzima anakuwa arrested na raia!.

    Afadhali yule Msajili, Dr. Lulu Sawa alifafanua vizuri.

    All and all, ni kipindi kizuri, kilianzishwa na Jerry Muro, alipohamia TBC kikafa, sasa ITV wamethibitisha hata bila Jerry Muro, Ripoti Maalum itaendelea.
     
  6. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inanikera sana ndugu zangu,
    Inanikera kuliko maelezo. Eti white men they are always makes some errors but we Black men we makes mistake. With Sino is an error eti they can rectify the thing (because they have money), but kwa huyu Mmatumbi mwenzetu is totally a big problem maana hawezi hata ku-rectify tatizo (uwezo mdogo).
    Hivi hizi ni akili au matope?
    Watanzania wenzangu tuamke, tuachane na mambo ya kifedhuli kama haya yanatutia aibu. watu na nyadhifa zao kubwa tena waliopewa dhamana kubwa katika jamii washindwa kuwajibika.......Inatia mashaka sana juu ya uwezekano wa kuwepo maamuzi yenye tija kwa taifa.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hope nxt time watasolv hii kero. Sikupenda pia namna walivyombananisha dr. Koka. Kuna vihospitali vingine bubu kibao na nje ya dar pia. Wajitahidi wapite na huko
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Bado tuna uoga kwa ngozi nyeupe, huenda ni kweli waliongeleshwa Kichina.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aliyetuloga keshajifia...
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sababu, nia na uwezo tunao wa kutafuta mganga kamili lakini hatutaki.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tuna nidhamu ya uoga sana rangi tu imekuwa ishu!
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bahasha hizoooooooooooooooooooo
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ni heshima kwa wawekezaji wa nje!
     
  14. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna mkubwa kawekeza pale Sino...vi ten percent navyo ndio maana twapita juuu kwa juu eee...
     
  15. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi? viwango stahiki ni kwa zahanati na hospitali za binafsi tu? mbona zile za serikali kuna uozo mkubwa kuliko huo?
    Wapite na kwenye zahanati za serikali waone hata idadi ya watumishi (sijaenda mbali kutaja vitendea kazi) kama wanakidhi mahitaji ya kufungua huduma ya zahanati. Kuna haja ya kupimana na kwa upande wa serikali pia
     
Loading...