Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi Maalum TBC kuhusu hali ya Usafiri wa Reli Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhafidhina, Nov 25, 2009.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,

    Sina uhakika kama kila mtu anakifuatilia kipindi kimoja kinachorushwa na TBC1 (Jerry Muro) kuhusu hali halisi ya usafiri wa Reli Tanzania haswa kati ya DSM na Kigoma.

    Kwa kweli nimekua nikikifuatilia kwa umakini sana kipindi hichi na nimeumia roho sana mno mno kuona hali halisi ya usafiri ambao hata ng'ombe au mbwa hawezi kusafiri kwa shida kiasi hicho.

    Napenda kumpongeza sana mno muandishi wa habari Jerry Muro kwa habari hii ambayo ameifanya kwa kuichunguza kwa undani hali halisi na kuifuatilia yeye binafsi ikiwa ni pamoja na kusafiri ndani ya treni hizo na kujionea hali halisi wasafiri wanayoipata wakiwa kwenye safari hii ya mateso makali. Kweli habari hii imeaunika hadharani uozo mkubwa uliopo wa usafiri wa Reli Tanzania lakini pia, uzembe mkubwa uliopo kwenye shirika la reli nchini na shrika lililoingia Ubia la RITES.

    Kweli imenigusa mno mno. Kipindi hichi kinarushwa kila siku saa nne kamili usiku na TBC1
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kube Jerry Muro amekimbilia TBC?
     
Loading...