Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi maalum j'mosi, mauaji ya mwangosi Hamza Kassongo tayari You Tube

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ukwaju, Sep 5, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jamani watu wakali kile kipindi kitakachorushwa jumamosi na Hamza kassongo na Channel ten MAUAJI YA DAUDI MWANGOSItayari kipo ktk You Tube hata km wahusika watakizuia wamechelewa bora waache watanzania wajionee yaliyotokea
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mdau umefanya la maana sana kuweka link.
     
  3. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yaani huyu IGP amejiaibisha!!
     
  4. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    [video=youtube_share;3jaK_aTlFE8]http://youtu.be/3jaK_aTlFE8[/video]
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Yaani wao wameonesha TBC1 kwa kuunga unga taarifa hadi za Arusha then wao hawataki kuumbuliwa,imekula kwao lazima kisanuke safari hii
     
  6. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wao wanaziba ndani hapa inaonyeshwa worldwide kazi wanayo
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu ubalikiwe
     
  8. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    poliCCM mna kazi
     
  9. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    operations zao ni za kiujima. mtaji wao ni umskini wa watanzania ambao hawana runiga kuona propaganda zao.
     
  10. H

    Hosida Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up Ukwaju.
     
  11. n

    nkikiki Senior Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa Watalaam, mnaweza mkatulink hapa?
     
  12. K

    Kanyala Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mfano kufumuliwa aliko fumuliwa kinyama mwandishi wetu angefumuliwa mtoto wa kigogo tena kipenzi chake hivi hali ingekuwaje? unafikiri ingesubiriwa tume, unafikiri maneno ya kijingakijinga yanayoendelea kutolewa na watu wajinga wajinga yangekuwepo? unafikiri sheria ingesubiriwa kuchukuwa mkondo wake? la hasha si mahakama wala tume ambayo ingehusika bali nguvu ya vyeo vyao ingetumika. jamani ninyi yaani (NINYI VIONGOZI MSIDHANI KWAMBA WATANZANIA NI WAPUMBAVU, WANAAKILI NA UTASHI, NA UVUMILIVU WAO DHINI YA UDHALIMU WENU UMEBAKI MASAA MACHACHE SANA UISHE) KILA CHENYE MWANZO TAMBUENI KINA MWISHO WAKE.
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kipindi hiki kiko hewani sasa hivi, Channel Ten. Tazama kama una access na muda
     
  14. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,086
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. N

    Nguto JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Asante Ukwaju. God bless you.
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wangeweza kumuua muhusika palepale tukioni kuhusiana na masaa yaliyobakia nawaambia hauko mbali sana na moto utakaowaka hawataweza kuuzima iwe kwa maji wala kwa petrol.
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kama Kipindi Kitarushwa Jumamosi Mbona Wanapiga simu? Mkuu Nieleze nielewe otherwise Kipindi ni Kizuri
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ubarikiwe kwa kazi nzuri.
     
Loading...