Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi Maalum cha TV Kuombea Uchaguzi.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Oct 30, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,131
    Trophy Points: 280
    Salaam wanabodi.<br />
    Leo usiku kutakuwepo kipindi maalum cha kuombea uchaguzi mkuu uwe wa amani na utulivu.<br />
    <br />
    Kipindi hicho kimesharushwa na ITV na Star TV jioni ya leo. Usiku huu kitarushwa na TV zilizobakia kama ifuatavyo:<br />
    Saa 2:30 usiku - ATN<br />
    Saa 3:00 TV Tumaini.<br />
    Saa 4:00 TBC<br />
    Saa 5:00 Channel Ten.<br />
    <br />
    Nawaombeni wale mtakao pata chance, mkitazame kipindi hicho halafu mnipe your honest opinion including critique.<br />
    <br />
    Nimewaomba kwa sababu nina vested interest. Uchaguzi ikishamalizika, tutawekana wazi zaidi.<br />
    natanguliza Shukrani.
     
  2. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    amani ipo bwana tunataka ukapige kura ya ndio kwa phd
     
Loading...