Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi hiki wanaume mnapokea Simu na Msg za aina gani.?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee Wa Rubisi, Dec 20, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Napenda kuwa uliza wanauma,kipindi hiki mnapokea simu au ujumbe wa aina gani.?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    ''Bebi kodi ya mwaka vipi?'' from Kidawa wa Kipawa
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ujumbe kutoka kwa mkeo?
    Ujumbe kutoka kwa mwenye nyumba.?
    Ujumbe kutoka kwa mpenzi wako?
    Ujumbe kutoka kwa Bimdogo?
    Ujumbe kutoka kwa alikuwaga?
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "Dear Kodi ya pango inaisha tarehe 11-January 2012, na halafu mwenye nyumba ameongeza kodi.." I Love You..

    "Baby Xmass itakuwaje? Nataka nikafanye shopping Mariedo, na pia nataka kwenda kusuka ILALA, naomba 500,000" XOXO

    "
    Mpenzi sasa "Kova" utamdanganya vipi kuhusu ile safari yetu ya Zanzibar on New year Eve?" Missing You badly..

    "Sweetie naomba uniongezee 600,000 niweze kumalizia school fees ya mdogo wangu kule Kantalamba.." Kiss & Hug...

    "Mama na wadogo zangu watakuwepo wakati wa sikukuu hizi kwahiyo naomba hela ya shopping ya chakula my love.."..Bye

    "Sweetheart nimeishiwa naomba pesa ya mafuta kama 200,000 ukiweza pliz..." Chat later baby..
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    '' Bebi nina mimba yako......ntumie hela ya kutoa au ntamwambia mkeo'' na unajua ulikula kavukavu
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wanaume nawauliza mnapokea ujumbe wa aina gani kipindi hiki,?
    Je umeweza jibu vip kwa ujumbe uliyopokea,?
    Nisaidieni .?
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuuu,hapo sasa je wajibu je.?
    Je ATM inaruhusu.?
    Mungu wangu ?
    Utajenga lini sasa mkuu?
    Kama hali ndo hiyo.?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    dia kuna mtindo flani ntaka nisuke afu bei rahisi ni sh laki moja tu frm Mwajuma ndala ndefu.
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    ukamjibu je au ATM hipo vizuri
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Honey im in need of 100thou but nina 20thou yaani i dont know what to do.shamim wa kimara
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Haya ongezea ntakurudishia,.....ahahahahahaaaaaaaaaaa_halahala mti na macho.
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    DUU,so ?
     
  13. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je ni sahihi mwanaume kukopa hili kutimiza ombi la aliyekuomba.?
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nahisi nina mimba
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo nini kinaendelea kuwa na mimba tu??
     
  16. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kUMBE TUKO WENGI HIVI. DUH YAANI KILA MMOJA WETU NI BABY.
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Honey, niambie kabisa kama krismass tutakuwa wote nijipange mapema! Judi wa Mwananyamala
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mleta mada si kauliza tunapokea msg na simu gani?
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ''Baby nimepita maeneo ya mwenge nikaona nguo flani hvi nikaipeeenda,bt mwenzio nimefulia''luv u much baby wangu..gnt.
     
  20. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nipokea msg.Dia habari za masiku,mbona kimya sana atuwasiliani,Je unayo nafasi nikuone.? I miss u
     
Loading...