Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi hiki cha x-mass na new year wanaume tutapokea simu na sms za aina hii?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiluvya2011, Dec 27, 2011.

  1. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Dear, kodi ya pango inaisha January 2012 na mwenye nyumba ameongeza kodi. I love you much!'
    2. Baby, xmas itakuwaje nataka nikafanye shopping Mariedo. Na nataka kwenda kusuka mwenge, naomba TShs 1,000,000. Xoxo.'
    3. Mpenzi, sasa Kova utamdanganya vipi kuhusu ile safari yetu ya Zanzibar on new year's eve? Missing you badly!'
    4. Sweetie, naomba uniongezee TShs 600,000 niweze kumalizia school fees ya mdogo wangu. Kiss and hug.'
    5. Mama na wadogo zangu watakuwepo wakati wa sikukuu hii. Kwahiyo naomba hela ya shopping ya chakula my love. Bye!'
    6. Sweetheart, nimeishiwa naomba pesa ya mafuta kama TShs 200,000 ukiweza please. Chat later baby.
    7. Laazizi wangu, si unakumbuka birthday yangu ni 25/12, so maandalizi ni kama 800,000, love u much, mwamwaa
    8.waukweli, usisahau kumzuga gadafi kwamba unapart ya ofisi funga mwaka inafanyikia bagamoyo siku ya mkesha wa mwaka mpya, am crazy on u, call me later!
    9.My King nipo Mlima city hapa nimependa kiatu cha kutokea kesho club ni kama 250,000 naomba unitumie kwa M-Pesa, C u bidae & one tongue kiss for u.
    10. Honey wangu, mafuriko yamepeba kila kitu cha mama, sasa ule mpango wa 1,500,000 nitumie kwa account yangu ya NMB, missing ur joto baby..

    ……………unaweza ongezea sms ulizo tuma au kutumiwa weekend hii…….
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani hii sredi imeibiwa, hadi imerudi tena jf
    kloro ona ubunifu wa watu wako ukiangamizwa
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani thread ishapitwa na wakati
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mi nimeombwa 20,000 eti nywele zimeota akasuke!nimechomoa!
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    sasa wew nani atampendezesha mpenzi wako? akipendeza unamsifia ooh umependeza lakini hujui nani kampendezesha.
     
Loading...