Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha ujenzi EATV kimechakachuliwa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchaka Mchaka, Jan 2, 2012.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mwanzo kipindi hiki kilipoanza nilikipenda sana maana kili-base kuonyesha utaalamu unaotumika katika kujenga vitu mbali mbali. Mtangazaji Aliwahoji mainjinia,mafundi na wataalamu mbalimbali wa fani ya ujenzi.

    Bahati mbaya siku za karibuni mambo yamegeuka. Amekuwa akifanya interview katika site za ujenzi na wamiliki wa nyumba au kinachojengwa ambao wengi wao hawana ujuzi wa masuala ya ujenzi zaidi ya kuelezea experience waliyoipata kipindi wanajenga.
    Kwa mfano. Leo alikuwa anamuhoji jamaa mmoja..jamaa alikuwa anatoa gharama ambazo si halisi kabisa.
    Wajameni tujenge tabia ya kuthamini wataalamu wetu.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kosa ni la mwandaaji.....wanakosa elimu ya kutosha na upeo wa kutafakari na UBUNIFU...Hakina mvuto tena bora kuangalia futuhi....
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    hata sikijui.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angalia TBC utakiona
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    aangalie c2c atakiona. sasa hivi hakina mvuto. yule dada anakuwa ka anauza sura tu. kama prof. J atakueleza nini kuhusu uinjinia wa nyumba na majengo makubwa? namshauri yule dada arudi alipotoka. Mia
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah halafu vitu vingine vinafanyika utadhani hakuna wahariri aisee...
     
  7. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sipendi sauti ya yule dada wa hicho kipindi ndo sababu iliyonifanya nisikipende na kipindi chenyewe.
     
  8. LIWALOLIWE

    LIWALOLIWE Member

    #8
    Jun 29, 2014
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    :flame:
     
  9. Daata

    Daata JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2014
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 4,174
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Sijakiangalia siku nyingi ...kumbe kumekuwa kibaya...
     
Loading...