Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha Spoti Mikiki ni cha nani?

Discussion in 'Sports' started by Ulimakafu, Aug 30, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wadau, mara nyingi ukikitazama kipindi hiki kupitia ITV huwa nakiona kiko bias kwa timu fulani.Ni muhimu kikaboreshwa kama si kukiondoa kabisa.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kiko bias kwa timu gani?? By the way ni SPOTI KIZAAZAA na sio Mikikimikiki...
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    kilivyoanza walikiita 'hospitali ya michezo' lakini baada ya hapo wanaongelea soka tu na sio soka bali Simba na Yanga! Kibaya zaidi wahudhuriaji ni walewale ambao ukiangalia ndio wamesababisha matatizo mengi kwenye hizo timu, inasikitisha!
    Mfano kuna jaama mmoja (mtu wa Simba - sijui anaitwa 'Ghadafi') anaongea kwa jazba kama ilivyo kwa 'washabiki' wa timu hizi ambao walitaka kumpiga coach wa Yanga.
    Nashindwa kutabiri ni nani atakayetatua matatizo tuliyonayo!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Thanks nilikusudia hivyo,kiko kimsimbazi msimbazi hivi.
     
Loading...