Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha sitosahau kinachorushwa na Radio Free Afrika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Aug 15, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kuna kipindi cha sitosahau kinachorushwa kila Jumapili kuanzia saa 4 asubuhi, hadi saa tano, hivi huwa ni kweli hao wanaosimulia hayo mambo yamewakuta! Kwani mengine ni mambo mazito hata kama ni komandoo anaweza akashindwa!lakini wao waliyaweza!sio wote kuna wengine story zao zinawezekana zikawa na ukweli ila kuna wengine we unayesikiliza unaogopa kumbe hapa tz tuna wenzetu wanaweza kuwa makomandoo wazuri sana!je huwa hawa watangazaji wanatumia njia zipi kujaribu kutathimini u halisia wa hizo story kabla?kwani kama zikitungiwa move hata zile za terminator,hard lockers,na nyingine za kibabe zisingefua dafu hapa! Tafakari
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Na chumvi pia huongezwa ili kuvutia zaidi wasikilizaji.
     
  3. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    &nbsp;&nbsp;<br>mimi niliacha kusikiliza baada ya kugundua kua hawana uwezo wa kutambua mtu mzima na mginjwa wa akili. kuna siku walimwalika chizi! nilishangaa sana.
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Wengi story zao ni kama za kutunga. Kwa mfano kuna huyo jamaa anayeendelea na stori yake kwa wiki ta 3 sasa nilimsikiliza jana baadae nikaboreka nikazima radio. Simulizi haina consistency kabisa kwa mfano jana jamaa alidai kuwa alimwita girl friend wake eti ana simu kali ya bei mbaya amfate gesti aliyojificha. Demu alipofika akamuomba simu ampigie jamaa yake akatoka nje akatimka kimoja. Hivi kwa akili ya kawaida ni binti gani asiyeweza kukuhoji kilichokupeleka gesti? Haya kachukua simu ya huyo binti akakimbilia temeke yanakopaki mabasi ya kwenda mtwara asubuhi akapanda basi kwenda mtwara.Hasemi kama hiyo simu aliuza wapi na shilingi ngapa? maana lengo lake ni kuongezea pesa ya nauli ili afike South Afrika. Na watangazaji wetu hawana hata uwezo wa kumsoma mtu na kisha kumrushia maswali ya kumchimba...inaboa sana!!
     
  5. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye red = mgonjwa
     
  6. K

    Karry JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chumvi nyingi mkuu kukamata wasikilizaji
     
  7. c

    change we need Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watangazaji hawana upeo mkubwa wa kuhoji! kipindi kimekuwa cha uongo na ubabaishaji..sijui hao wanaotoa hizo stori wanalipwa? maana wamekuwa wengi!!
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    zamani nilikuwa nasikiliza
    lakini hawa jamaa wanaudhi sana mkuu,yaani wao kila siku mitambo yao ina matatizo,sijui kama kuna watu bado wanawasikiliza,yaani wao wakitaka kuleta jambo lolote kama magazeti asubuhi basi kuunganisha na dar inakuwa kazi kwelikweli
    sasa kinachonishangaza labda hawana mitambo mizuri au hawana mafundi
    biashara za mijitu myeusi ovyo kwelikweli!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa mmoja alikuwa anasimulia jinsi alivyoenda Somalia, Sudan n.k......kutafuta maisha....nilijiuliza sana huyu mtu ana roho ya namna gani....kwa mapito aliyopitia....hapana ile atakuwa alitunga....haikuniingia akilini
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Hapo mkuu umezidisha hasira! Sidhani kama upo sahihi!?
    Hembu angalia tena vizuri.
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kipindi ni cha hadithi za kweli, mimi ni mmoja wa watayarishaji wake. Tumekuwa tukihangaika huku na huko kutafuta habari ili kuwaelimisha wasikilizaji lakini inaniuma sana kuona watu wanatumia jukwaa hili kuponda na kudharau jitihada zetu.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkuu siamini kama unahusika,hapa jamvini saa nyingine sipendi comment zako,wewe unaitwa nani?????na unafanya kazi radio free africa??
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mi simo.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Magumashi tu, kama kuna ukweli wa zile story hauzidi asilimia 20
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unapenda kinyume nyume angalia kijana!

     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Eti! kwenda Somalia kutafuta maisha!! hapa hata msikilizaji ni lazima uwe mwehu ndio uweze kusikirikiza huu ujinga. Yaani mimi sasa hivi nimebadili station ya ITV baada ya Tendwa kuanza kuongea upuuzi kwenye kipindi cha dakika 45, ndio sembuse hao wajinga? sina muda wa kuwasikiliza.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Huyo chizi alisumulia date na mwezi gani maana na mimi nimfuatiliji wa hiki kipindi
     
  18. p

    panya.mjanja New Member

    #18
    Aug 30, 2014
    Joined: Aug 22, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. M

    Mas The Great Senior Member

    #19
    Aug 30, 2014
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waandaaji wajifunze kufanya kipindi kama afanyavyo dr isaac mzee wa njia panda.

    kipindi kinapounganishwa na waendesha kipindi wa dar kinaboa mpaka basi. big up njia panda. sitasahau ovyoooo hata anapokuwepo msimuliaji mzuri. hawana mbinu za kumuuliza
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2014
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni kuponda mkuu bali ni maoni ya wasikilizaji, tena nadhani ulipaswa kufurahi kwamba kipindi kinafuatiliwa, zaidi usa yote boresheni maeneo yaliyolalamikiwa mfano, story kukosa consistency, mtiririko unaoeleweka, ulizeni maswali yatakayokidhi kiu ya msikilizaji.
     
Loading...