Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha pata-pata WAPO RADIO FM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 3, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo nimefanikiwa kusikiliza kipindi cha PATA PATA katika radio ya WAPO FM 98.0. Kulikuwa na wasikilizaji wanatuma ujumbe wa maandishi kuhusu taarifa zilizokuwa zinatolewa. katika kipindi nilichokuwa nasikiliza jumla ya sms 12 zimesomwa na zililenga katika maeneo matatu:-
    1. zilizokuwa zinasema Dr. Slaa songa mbele, Tutawang'oa mafisadi = 9 = 75%
    2. Zilizosema Upinzani hauwezi kushinda kiti cha uraisi bila kuungana =1 = 8.3%
    3. Zilizoungamkono kitendo cha jeshi kutoa tamko hapo juzi = 2 = 16.7%
    4. Zilizosema JK Juu = 0 = 0%
    Mbarikiwe, Amen
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Upepo mbaya kwa CCM na JK
     
  3. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    watu si kwamba wana maslahi kwa slaa au wanamchukia kikwete ila hali ya maisha na ahadi zisizotekelezeka...wakati waTZ wana maisha magumu tunawashudia vigogo na watoto zao wakiishi maisha ya peponi..kisha 2naambiwa tanzania maskini..kikwete ilikuwa apumzike awapishe wengine nao wafanye kitu ili yeye abaki na heshima yake badala ya kulazimisha ushindi wakati anaijua hali halisi...
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wapi Maaria Sugu??
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Dalili ya mvua ni mawingu
     
  6. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni idadi ndogo kiasi gani, inaonesha kuwa katika kipindi hicho cha Wapo Radio FM, 75% ilikuwa inamtia moyo Dr Slaa na 0% Dr Kikwete.
     
  7. M

    Msharika JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Malaria sugu, Hao kumi wamewakilisha wenzao wengi ambao walitamani kutuma maoni hayohayo ila wamepigika ile mbaya simu credit ni -10
     
  8. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Elewa kwanza nilichosema, kisha niulize swali!
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    wape moyo!!
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Pamoja na kwamba mwenye WAPO radio kujaribu kumbeba Jk, hapo majuzi alimfanya mgeni rasmi kwenye sherehe fulani hivi, habebeki. Nasema habebeki kwa sababu watu hawawezi kukubeba huku ukiwapiga na njaa na umaskini. Ccm imetengeneza matabaka Tz, kiasi kwamba kuna tabaka la walio chacho wachache na wasionacho walio wengi. Ubaya hapa sii kwa watu kuwa nacho, hapana! Ubaya ni pale wale wachache walionacho wamekifisadi kutoka kwenye hazina ya wale wengi wasio nacho.
    JK USIHOFU KUPUMZIKA KWA AMANI, KWANI TUTAKUPA HESHIMA YA RAIS ALIYEKUBALI MAGEUZI. LAKINI UKIUTAKA URAIS KWA GHARAMA YA DAMU TUTAKUTANGAZA KUWA ADUI NAMBA MOJA WA TAIFA LILILOKUA LA AMANI AFRICA. HUTASAMEHEKA KATIKA ULIMWENGU HUU WALA ULE UJAO.
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mfumo wa kututia umaskini tulio wengi na kuwatajirisha sana wachache haukubaliki kamwe..
    Tunataka mfumo wakutugawia sawa ikiwa unafanya kazi halali...
     
  12. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo.
     
  13. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wandugu kuweni makini na hizi reference zenu. Redio wapo haiwezi kuwa reference ya kujipia moyo wa matumaini ya kisiasa. Sanasana habari kama hizi zinazidi kuligawa taifa na kugawa kura katika misingi ya dini na sio mbadala makini...
     
  14. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna chama mbadala ama mgombea wa chama chochote anayeamini katika kuondoa matabaka???

    Mwalimu alijaribu hivi sasa mnamkejeli.....kama alishindwa yeye tutegemee nini kutoka kwa wenye kuamini katika ubepari....Tuache kujidanganya, hakuna mwenye nia wala uwezo wa kuondoa matabaka nchini. Na wengi wanaolia kuhusu matabaka tayari wamekaa mkao wa kula for THEIR TURN TO EAT na ndio maana wako tayari kutishia, ku -condone, kujustify ubagazuzi na hata umwagaji damu kama matakwa yao hayatafanikiwa ama kukubaliwa.....
     
  15. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu,
    Nawasihi sana,
    Tuwe makini na hizi redio stesheni za ajabu ajabu,
    Watu wako tayari kupata au kung'angania madara kwa gharama yeyote,
    Hata ikibidi kumwaga damu za watu wasio na hatia.
    Wamejaribu kutumia ukanda, ukabila wameshindwa,
    sasa wanatumia UDINI.
    Hii ni hatari sana kwa mustakabali wa nchi yetu.
    Jana nilibahatika kusikiliza radio moja hapa Dar (104.1 fm) ya kiislam.
    Nimerekodi yale mazungumzo.
    Nimejaribu kuattch hapa nimeshindwa.
    Ila kwa kifupi ni kampeni chafu sana.
    Pia kuna watu misikitini wanaeneza uvumi kwamba Slaa anasema kuleta mahakama ya kadhi ni kuchafua katiba.
    Ndugu zangu watanzania.
    Tuwe macho.
    Tuwapuuze hawa "mashetani"

    Tuwapime wagombea kwa vigezo vya uzalendo wao,
    Uadilifu wao,
    Ucha Mungu wao,
    nk.

    Hivi vyama ni vya kupita tuu,
    Ila mustakabali wa nchi yetu ni muhimu zaidi na wa kudumu.
     
  16. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wapo pia wenye kutaka madaraka hata kama itabidi kumwaga damu na kuligawa taifa....Lets be honest jamani, hii hatari haisababishwi na upande mmoja tu wa siasa ama dini, wote wana hatia nasi sote ni wahanga wa uchu wao
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamni kwa mungu kila kitu kinawezekana hata jk kungoka inaweekana kabisa sioni cha ajabu
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na hapo WAPO radio walijitahidi kuchakachua, nawajua wale watoto wa Askofu Gamanywa.
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    shida yako shule ndogo
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wanaotaka wanaweza kuamini lakini tuna references nyingi
    1. daily news Dr. Slaa aliongoza wakaifunga
    2. Radio Free Africa, mpaka Jumamosi DR. Slaa alikuwa anaongoza
    3. Jamii Forum, Dr Slaa anaongoza mpaka sasa kwa zaidi ya 69%
    4. katika Majira, Dr. Slaa anaongoza kwa zaidi ya 60%
    kwa hiyo kupinga kwa mtu yeyote kunapaswa kurejea angalau sehemu mojawapo ya hizi.

    Inawezekana baadhi yetu wanaituhumu WAPO kwa sababu ni ya kikristo lakini je vyombo vingineje? Tuwe makini badala ya kukimbilia udini ambao hauna nafasi katika nchi hii.:moony:
     
Loading...