Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha mpito kuelekea kwenye utawala mwingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mndokanyi, Oct 24, 2012.

  1. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo katika vyombo vya habari nimemsikia Mh. Mbowe akiitaka serikali itunge sheria au kuingiza kifungu kwenye katiba kinachohusu makabidhiano ya utawala kutoka chama kimoja na kingine.Amesema kwa nchi kama Marekani inachukua siku hadi 72 kwa kiongozi mwingine kukabidhiwa madaraka,ila hapa kwetu ni masaa 48.

    Wazo langu:
    1. Je CCM iko tayari au inakubali kwamba siku moja wataachi nchi watawale wengine?
    2.Je itaweza kupeleka sheria bungeni au kuingiza hiki kifungu kwenye katiba?

    Ningependa Wana CCM watoe maoni yao
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CCM hawataki huo utaratibu na watapinga sana maana hawako tayari kuachia madaraka. Wanataka wakiiba kura chap chap mtu anaapishwa, hapo tayari kesi imeisha
     
  3. S

    Savannah JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM Walisha sema watatawala milele.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    marekani ni marekani na bongo ni bongo.....hayo masaa 48 yanatosha....wewe yaani ccm ipigwe chini alafu ipewe siku 72 kukabidhi madaraka eeh hizo siku 72 si wataiba mpaka toilet paper huko makazini..yani mbongo apewe siku 72 huku akijua anaondoka..nyie nyie msifanye mchezo
     
  5. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wavurunde kote, ila wakabidhi Hazina ikiwa salama.
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa...
     
  7. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo nalo neno
     
  8. themagainst

    themagainst Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hakuna chama chenye hati miliki na nchi hii-esther wassira the great
     
  9. themagainst

    themagainst Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    waamuzi ni wananchi
     
  10. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hii ni kwa maslahi ya taifa hailengi ccm au chadema au cuf ,hivi vinabaki kuwa vyama maslahi ya taifa kwanza chama baadae .pia mkumbuke hali hii huleta taharuki sana pindi chama fulani kinapokosa kura za kutosha ,na endapo kuna mipango madhubuti hakuna kinacho haribika ,watendaji serikali watafanya kazi zao kuweka kila kitu sawa .hakuna kuhujumiana , mi naunga hoja mkono .
     
Loading...