Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha mkasi cha EATV, kinaelimisha nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Perry, May 21, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Jamani,sijui mimi ndo niko nyuma ya ulimwengu au vp?ivi hiki kipindi cha mikasi kinachoongozwa na salama kinaelimisha nin hasa?
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli uko nyuma ya Ulimwengu kuna vipindi ambavyo ni vya kuburudisha tu, ni kama mziki kuna miziki inayofundisha na kuburudisha na kuna mingine haina mafundisho ila ina burudisha tu, kwa hiyo hata hicho kipindi kinawapa watazamaji nafasi ya kujua upande wa pili wa hao wanaohojiwa na kwa mashabiki wao wanapata burudani haswa.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    owk,asante kwa ufafanuzi wako mkuu.
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni burudani tu ndugu,kama cha leo nimenifurahisha tu
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hivi hiki kipindi cha Mikasi hawana sehemu nyingine tofauti tofauti ya kuShoot zaidi ya pale Saloon?
     
  6. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    the best tok show in tz kwa sasa.
     
  7. k

    kishanshuda Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    just for entertainment na kupumzisha akili baada ya kazi kwa siku nzima ya J3, salun pale ndo gud and smple mitting point ambapo watu huweza ongea mambo kibao, si wapajua salun mkuu, sa wakakae wap kwingine
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Aidia ya kushoot saluni ilikuwa kuwakilisha neno Mikasi, chaajabu salooni yenyewe mikasi haitumiki.
     
  9. Ishina

    Ishina Senior Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kipindi kinaitwa Mkasi na sio Mikasi..!!
     
  10. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salma anajua sana.kutoka PLANET BONGO hadi MKASI.safi sana napenda wabunifu kama hawa.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kile kipindi kinaelimisha mambo mengi ya mastaa wa kibongo ambao tungependa kujua angalau machache kutoka kwao, wanafanya nini, matatizo, mafanikio n.k.

    Ni ubunifu mzuri sana wa Salma Jabiri.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inatumika nailcutter kuremba kucha za wanaume!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkishayajua maisha yao yatawasaidia nini? Badala ya kuangalia maisha yenu yaliyogeuzwa mzigo na serikali ya magamba?
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Umeona eenh,Salama kiboko namkubali sana, ile ni talk show mdau big up salama
     
  15. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mkasi tamu sana yaani hawa wasanii wanachohojiwa huwa hawakumbuki kabisaa kwani waongo kwa mfano kalulu kalisema chenyewe kana miaka 18 sa hivi kanabisha RIP k, alisema hatumii kilevi cha aina yeyote kumbe mzee anakata mayi.mkasi hureeeeeeeeeee!
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    owk,asante kwa kunisahihisha mkuu.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    dah..tanzania parahisi..hizi takwimu zako ni kwa mujibu wa..??????
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Salama ana burudisha kama kuelimishwa nenda ITV au TBC huko ndo watu kama nyie ndo panawafaa.Siku nyingine ukiona kitu hukielewi una sepa kimya kimya sio unapiga mayowe
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kinasaidia kuwatambua watu maarufu mjini hapa
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,061
    Likes Received: 6,739
    Trophy Points: 280
    may be ndo maana wakakiita mkasi mi naonaga
    ni magumash tu!!!!!!!!!!!
     
Loading...