Kipindi cha mfungo:ukiota watemebea an majini/maruhani ukamaliza kazi utaitaji kurudia mfungo??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Jul 18, 2013.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2013
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,383
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni habarini za saizi
    maoni yangu tunaendelea kulala ingawa wengine usiku kwetu mchana mpaka wiki iishe

    leo kwa wale wenye kujibu kwa hekima tulikuwa tunaulizana na mwenzangu swali hilo hapo juu
    ikatoke umepumzika usiku ama mchana gafla ukaota unafanya mapenzi ndootoni ama na majini
    ama wapenzi wenu mliowaacha bila idhini zao

    swali linakuja ikitokea hivi tunaitaji kufunga zingine ukombele ,?na je siku inakuwa imekufa??
    Embu tusaidien maana kuna wengine wanalala mchana na yanawatokea ni vyema wakaijua wajue waendelee tu kula ama watakuja kulipa kule mbeleni

    majibu ya hekima na upendo ndio nguzo kuu yetu wakati huu wa mfungo

    amin amin amin
     
  2. s

    silent lion JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 452
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    kama umeota haina shida, nenda kaoge tu uendelee na swaumu, wala hauji kulipa. mambo yanayoharibu swaumu ni
    1. kula au kunywa kwa makusudi.
    2. kujitoa manii kwa makusudi (puli)
    3. kujitapisha kwa makusudi
    4. kumuingilia mwanamke au mke mchana
    5. kusema uongo, kupigana, kusengenya
    n.k
    tanbihi: ikitokea swaumu imeharibika, hautakiwi kula wala kunywa hadi magharibi. na siku utalipa. mungu anajua zaidi
     

Share This Page