Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha maswali na majibu bungeni kina tija yoyote??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, May 24, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    Kila Kikao cha bunge hutanguliwa na maswali na majibu! kipindi hiki huchukua muda mrefu na kusababisha muda wa mikutano ya bunge kuwa mirefu bila sababu! Kingine ni kuwa majibu yanayotelewa ni yaleyale ya kisiasa tu! Mimi huwa najiuliza kipindi hiki huwa kina maana gani na je huwa kinaongeza ufanisi wa serikali au ni sehemu ya wabunge kuonyesha wapiga kura kuwa wanafuatilia mambo majimboni??na kuna maana gani kiwepo kwenye kila mkutano wa bunge?
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Okosoni, hakuna ubaya ujijibiidisha kidogo tuu kujua majukumu ya mbunge kwanza ndipo ujue umuhimu wa kipindi cha maswali na majibu!.

    Ila pia sio vibaya na wewe ukatoa maoni uako ungekuwa wewe ndiye mbunge, jee imgewawakilishaje wananchi wako?.
     
  3. w

    warea JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua umuhimu wa maswali, ndio maana umeuliza swali! Ila kama umeona hakina tija utuambie!
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kina tija maana ni nafasi ya wabunge kuwasilisha kero za wapiga kura wao na kuibana serikali
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utajuwaje kama wanasema kweli au wanadanganya kama hamna maswali na majibu?
     
Loading...