Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipindi cha mapigano kule Msumbiji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Jan 29, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka miaka mingi nyuma, kipindi kile cha mapigano kule Msumbiji,
    wamakonde wengi waliingia Mtwara kwa njia za panya. Na serikali
    ikaamua kuwatafuta na kuwaweka wamakonde wote wa Msumbiji kwenye camp
    maalum.
    Nakumbuka watu wengi walikamatwa wakiwemo Watz na hao wa Msumbiji,
    tatizo likawa kila mtu anadai kuwa yeye ni Mtz.
    Ikabidi Mkuu wa Kituo cha pale Newala kuwatumia Askari wa JKT watumie
    mbinu moja ya kuwauliza maswali na kusikiliza rafudhi zao. Na mnajuwa
    tena enzi zile JKT, walivyokuwa na nongwa... (Kumbuka kipindi kile cha
    wahujumu uchumi... Nakumbuka kuna jamaa mmoja alikamatwa na sabuni
    moja ya Lifeybouy... yaani alikoma...!! Aliambiwa apige push up kwa
    maelekezo ya Afande wa JKT, kwa kuambia hivi... Nikisema UP unakwenda
    UP nikisema JUU unakwenda JUU, sawaaa... haya Juu... Up... Juu...
    Up... Juu... Up..., jamaa kaganda ajui afanye nini. Akaambiwa
    unajifanya Fwara sisi ndo mafwara yenyewe kabisa...)
    Tuendelee na kisa chetu cha Wamakonde... sasa mambo yalikuwa Hivi:
    Baada ya watu wengi kukamatwa na kuwekwa chini ya ulinzi halali wa
    serikari ya jamuhuri ya Bongo, mahojihano na watuhumiwa yalianza.
    Kulikuwa na makundi mawili, kundi la kwanza (A) ni lile ambalo ni raia
    halali wa Bongo na kundi la pili (B) ni la kutoka Mchumbiji, I mean
    Msumbiji...
    Afande wa JKT: Jina Rako rinani kijana
    Mtuhumiwa1: Naitwa Chikirimu...!
    Afande wa JKT: Kaa kure kundi 'B'
    Afande wa JKT: Na wewe ndo rinani...!?
    Mtuhumiwa2: Chigara
    Afande wa JKT: Kaa kureeee... kundi 'B'
    Afande wa JKT: Na wewe...?!
    Mtuhumiwa3: chelikali Kuu (Huku akitoa mimacho kumtisha Askari wa JKT
    kwa jina lake)
    Afande wa JKT: kaa kundi 'B', tafadhari
    Afande wa JKT: Na wewe jina rako ri nani
    Mtuhumiwa4: chipoti
    Afande wa JKT : kure kundi 'B'
    Afande wa JKT : na wewe...
    Mtuhumiwa5: miye chichemi kitu
    Afande wa JKT: Kundi 'B'
    Mtuhumiwa5: lakini chijachema kitu...( huku akikokotwa na askri
    kuelekea kundi 'B')
    Afande wa JKT: na wewe
    Mtuhumiwa6: Mi jina langu refu chana...
    Afande wa JKT: sawa lakini tuambie tupate kuandika
    Mtuhumiwa6: Naitwa reli ya kati (akifikiri kuwa kwa kuwa reli ni ndefu
    watashindwa kumsajiri).
    Afande wa JKT: iri jamaa rijamaa ra kundi 'B' tuu...
    Afande wa JKT: na wewe...!
    Mtuhumiwa7: Jina langu la ntu nkubwa
    Afande wa JKT: ndio tuambie unaitwa nani...?
    Mtuhumiwa7: (kwa kunong'ona) Naitwa Chintu binti Karume Nyerere
    Kuangalia muda wangu ukawa unaniishia ikabidi niawaache niendelee na
    shughuli zangu, nikawaacha wakina Chantumavi, uchingizi nuchu,
    churuali ya nchungu na wengine wakisubiri zamu zao...
     
Loading...