Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha maisha ni nyumba ni ufisadi nhc

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwin Mneng'ene, Jul 10, 2012.

  1. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafuatiliaga sana kipindi cha maisha ni nyumba, kwa mtazamo wangu waendeshaji wa kipindi cha maisha ni nyumba cha NHC akina Eprem kibonde wanakula fedha za bure tu , kwa sababu shirika la nyumba la taifa NHC lingetakiwa kutumia kitengo chake cha PUBLIC RELATIONS AFFAIRS & CSR chini ya dada Suzan Omar kuendesha kipindi hicho , ama sivyo haina haja ya kuwa na mtu kama yeye kwenye shirika hilo, hivi hawa NHC hawaoni wenzao wa Tanesco wanavyofanya kwenye kipindi chao cha tunaangaza jinsi badra masoud na wasaidizi wake wanavyoendesha kipindi vizuri na kutokana wanaijua vyema taasisi yao kipindi kinaendeshwa vizuri kabisa, tofauti kabisa na hawa akina kibonde nawaona ni wazugaji kabisa wapo kama pazia wanaita tu wataalamu wa NHC ndio wanaongea mwanzo mwisho hata maswali mengine wanayowauliza yanakuwa irrelevant kutokana kwamba hawaijui NHC vizuri.Na mwisho wa kipindi wanachukua chao. hapa mchechu sikuelewi.
    Bw Nehemia Mchechu nakushauri mara moja sitisha hili dili ulilowapa akina kibonde mara moja na umtumie Suzan Omar aendeshe kipindi hiki, fedha za kuwalipa akina kibonde utumie kujitangaza kivingine kama vile kwa kubandika posters, lakini kwa tv presentation kama kipindi chako kilivyo cha maisha ni nymba ingekuwa poa zaidi ukamtimia huyo mdada kama hawezi kazi tafuta wenye ujuzi na rellevant education qualifications.
    Kuiga sio ujinga waige Tanesco , naamini kutumia idara yako ya Public Relations & CSR haitagharimu fedha nyingi kama unavyowalipa akina kibonde.
    Achana na mambo ya CBA hii ni taasisi ya serikali kuwa makini na dili unazowapa vijana wenzako macho mengi huku ,unajitahidi sana kuendesha shirika vizuri ,ila achana na hao akina kibonde wamekuingiza choo cha kike kwenye hicho kipindi na lazima nitaongea na NAO wahoji ili suala.
    Any way hii issue kutokana siimaindi lazima nimtonye Mhe Lembeli aiongelee kwenye Bajeti ya mama Tibaijuka asipoiongelea nitawaambia vijana wa kazi waiongelee bungeni.
    Siwezi kuvumilia kuona fedha zetu zinaliwa kienyejienyeji kiihivyo
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nchi ya kitu kidogo
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shangaa mara moja, Tanzania ni zaidi ya uijuavo ndugu yangu
     
  4. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli,dili zingine noma.
     
  5. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Endelea kufanya uchunguzi vizuri. Utakuta Mchechu personally anafaidika vizuri tu na hicho kipindi.
    Kila mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake. ktk dunia ya leo, idara yenye bajeti kubwa na yenye ulaji wa kutisha ktk makampuni/mashirika yote ni marketing! Ndo maana kumezuka PR agencies nyingi zikiwemo za uchwara hapa TZ na kwingineko.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kipindi hakina kichwa wala miguu, Mchechu shame on this
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nafikiri huo ni Uwezeshaji kwa Wazawa!
     
Loading...