Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha kumbukumbu ya Mwl Nyerere; mgeni Mohamed Said - Radio Imaan

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remote, Oct 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Kama kichwa cha habari kina husika muda huu kipindi cha kidokezo radio imaana ndio kimeanza na mwana JF Mohamed Said ndio mgeni rasmi akichambua historia ya wagombea uhuru

    Ameanza kuzungumzia wanaharakati wa kiislamu kina skyes na wenzake kutokuwepo kwenye historia ya wagombea uhuru na badala yake Nyerere amehodhi historia yote na kikubwa anachosema hawakuwekwa kwenye historia kwasababu wao ni waislamu na Nyerere ni mkatoliki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    udini unawatafuna
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee Mohamed Said anapenda udini sijawahi kuona yani anachofanya ni kumkashifu tu Mwl nakuuleza kuwa uhuru uligombaniwa na waislamu Nyerere alidandia mwishoni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kumbukumbu ya mwalimu wanaharakati wa kiislamu watatawala mazungumzo ya mdeen huyu......huyu mzee akili zake kaazima walahi tena.....
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    i hate this mzee huyu sijui watoto wake wakoje?..arifu nipe frikwensi nisikilize...
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Taabu hawapendi Challenge wanaitana wao wenye mawazo yale yale tuuuuuu!!!
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    kwa hapa dsm frequency zao nahisi zina range kwenye 102.3 kama sijakosea bado anabwabwaja jaribu kumsikiliza..
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    yap absolutely alafu humu JF huwa anakimbia hoja za kina nguruvi3 na mwanakijiji
     
  9. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni udini kwa kwenda mbele hakuna jingine, uhuru wa kutuharibia taifa letu! Tukumbuke hata rwanda ilianza hivohivo, tutajuta huu ulevi wa dini!
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Namskiliza hapa. Anasema Hamza Mwapachu ndie aliyetangulia kwenda kusoma Cardiff University kabla ya Nyerere na pia alichelewa kurudi. Huyu Hamza ndie aliyekuwa anamjua Nyerere vizuri kuliko mtu yeyote
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nyerere alipofika Dar, mtu wa kwanza kumfahamu alikuwa Joseph Kasela Bantu, ambaye alikuwa mwalimu mwenzake Pugu Secondary. Anasema Wakati Nyerere anaaga mwaka 1985 alisema kuwa Nyerere alikuwa hajui mzee Abdul Sykes alikuwa ana cheo gani TAA
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Radio iiman inasikika Si tu Tanzania nzima bali pia DUNIYA nzima. hata mimi naipata hapa kupitia mtandao.

    Hivyo kuzungumza hapo anasikika dunia nzima.Na wametoa nafasi kwa wenye nafasi kuchangia mada ima kwa kuuliza au hata kufafanua lolote kama litakuwa limeshaulika.

     
  13. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo imaani redio. Ingekua ni ya kikristo ingeshafungwa mda mrefu. Serikari ya dhaifu ipo kimyaaaaaaaaaaa.
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri ana jipya. Kama ni haya ameyaandika na kuyasema sana. Tabia moja nzuri ya HISTORIA huwa haiandikwi upya wala kurekebishwa.
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Unajua kitu kimoja cha ajabu ni hiki, ni kwanini wanazingatia vitu vidogo (kosa dogo) kama hili la mwalimu kutaka kuwaaminisha watanzania kuwa nyerere alikuwa na hila?? kwanini????? Mbona wasielezee mema yote aliyowafanyia?? Kwanini huyu mzee mohamed said ameshikilia kosa dogo la mwalimu kumuonyesha kama si lolote???
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwambie akimaliza huko aingie humu JF kuna maswali aliacha kuyajibu makusudi. Sijui kama Mzee Mohamed anaelewa "sumu" hii anayoimwaga kwa Waislaam ambao sote tunawafahamu walivyo anaelewa madhara yake.
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hamna haja ya kumsikiliza, atakuwa anaongea yaleyale tu. Hawa jamaa ni kama maroboti, wamekuwa programmed kusema mabaya ya Nyerere na mazuri ya waislamu. Wanachosha.
     
  18. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sio tu kufungiwa tu ingekwisha chomwa MIOTO!

    Remember INNOCENCE OF MUSLIMS and what happened world wide!
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
  20. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMAWAZO YAKE HUYO MWANAHAKATI LAKINI AKUMBUKE KUWA HATA LIBYA GADAFI NDIO YUPO KWENYE KUMBUKUMBU ZA MAPINDUZI ALIYOFANYA wengine hatuwajui atuambie napia atuambia alioshirikiana na kenyata ni akina nani? Na historia inawakumbuka?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...