Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha kama tupo kumbe tumekufa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Radio Producer, Feb 7, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Msikilizaji huwezi kuamini kuwa leo hii nimekuandalia mada kambambe ya kutazama na kutema, nikufuatia wanadamu wengi kujiingiza katika masuala ya urembo, majivuno na kuona kama yeye ni binadamu wa chuma amabye hataondoka hapa tambarare! Hebu shusha jicho lako hapo chini ujionee picha hii kuwa nao walikuwa binadamu kama wewe kisha unaruhusiwa kusema chochote! Kukuletea kipindi hiki ni mimi RADIO PRODUCER karibu!

    Kwamawasiliano zaidi dondosha hoja yako kwenye PM au radioproducer@rediff.com Asanteni!
     

    Attached Files:

  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inatisha nini kimewakuta na niwapi huko?
     
  3. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Radio Producer, what are you up to?

    Kifo hakiwezi kubali tabia ya binaadamu? Ndiyo maana mnaenda kwenye msiba wa mtu aliyekufa kwa ngoma, usiku huo huo watu wanachapana live hapo hapo msibani!
     
  5. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    May this picture will make people sad and they can remember even a bit that death must comes! That is enough:sick:
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  7. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
     
  8. b

    bob giza JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ukishajua kuwa death comes then what??
     
  9. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Then inabidi kupunguza upumbavu! Vipi mkuu imekuchomaaaaaaaaaaaaaaaa nyoyo nini? pole jipange yanakuja bongo!
     
  10. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawa ni wahanga wa tanker la mafuta lililoripuka kule DRC. RIP.
     
  11. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acha uchochezi wewe timiza wajibu wako vizuri!!!
     
  12. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    R.I.P
    [​IMG]
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Naona askari wanalinda maiti kwa AK47
     
Loading...