Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha Jahazi na Kibonde kuhusu usalama na umuhimu wa kujihami na ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 17, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Nimekaa nasikiliza kpindi cha jahazi jamani kwanza wakaanza na topic ya leo usalama na umuimu wa kujihami na ajali zisizo na faida,nikajiuliza zipi zenye faida
    baada ya hapo akaanza kuelezea mapungufu ya polisi likiwemo swala la kupokea rushwa
    na utoaji leseni kwa watu wasio na uwezo ..akaanza kuelezea swala la leseni anapopewa mlemavu
    wale wanaotoa wanamtakia nini ...akaeleza mengi ikiwemo leseni za kuendesha daldala wanaendesha
    malori za magari madogo wanaendesha dala dala

    mh kibonde akuishia hapo tu akasema anashangaa jeshi la polisi kusubiri mpaaka ajali itokee ndio
    wanajitangaza kuimarisha ulinzi barabarani,akasema kwa nini mpaka mtu afe bana eeeh eehh na ameondoka huyu akishaulika kidogo tu wanaleegeza masharti mwendo wa kasikama kawa

    akatuma msg mtu mmoja kuuliza kwa nini dadaetu aliachiwa ama kupewa leseni akusita kujibu nikweli na kama umenisikia nimeshangaa sana sana kwa nini na nani amemkabidhi na je ni mpaka afe mtu ndio wanajua mapungufu yao....

    Ingawa ametoa pole baada ya kumaliza yaliyomo moyoni mwisho namshauri si vyema kuongelea amtu aliefika kwa babake alie juu kazi kwenu mlio hai mnaoshinda bar na kuacha familia zenu mwisho mnaacha gari bar mnakodisha tax kurudi nyumban
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Here we go again!
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kwa kusema hivyo anafurahia ajali...anahoji tu kuhusu ajali iliyotokea na aliyehusika katika ajali.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    unamzungumzia bwana kibonde siku hizi ndo msemaji wa magamba kwenye hiyo radio
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kibonde is right hata kama mtachukia! Regia hakupaswa kuendesha gari mwenyewe! Mbona mtu akifa kwa ngoma mnaongelea sana humu? Double Standards!
     
  6. L

    Lsk Senior Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...tumechoka na habari za Kibonde.
     
  7. g

    goodlucksanga Senior Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana ngomz huyuuu naeee
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Kibonde kilaza kweli kweli! Hii inaonyesha ni kiasi gani unaona kwamba walemavu hawana haki kama watu wengine. Mshukuru mungu wako aliyekuumba ukakamilika. Walemavu wanayo haki ya kuendesha kama wewe. Yapo magari maalum kwa ajili ya walemavu. Gari kama ni automatic mtu yeyote anaweza kuendesha. Ulemavu wa Regia unamruhusu kabisa kuendesha gari. Kibonde digest fikra zako kabla hujazungumza. Acha kumhukumu dada wa watu. Kibonde umekosa utu kabisa. Ajali ngapi zimetokea tangu kuzaliwa kwako? Zote ni walemavu walikuwa wanaendesha? Unaongea kama unajua kila kitu. Usihukumu nawe utahukumiwa.
     
  9. Mashilambah

    Mashilambah Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kibonde anamanisha kwa safair ndefu ni vizuri kuwa na msaidizi[dereva] kwa mtu TEGEMEO NA MPIGANAJI kama REGIA. Nadhani uongozi wa CHADEMA watafanyia kazi swala hili...x R.I.P REGIA.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Bias na preconceived notions ni vitu vibaya sana.
     
Loading...