Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha Guiness sports ITV

Discussion in 'Sports' started by Parachichi, Oct 23, 2011.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu leo nimesikitika sana,kuna kipindi nimeangalia ITV cha guiness sport,kuna madogo sijui wametoka wap!maswali marahis wamechemsha,walikua wanashindana na wakenya na waganda!mtu hajui hata jkt ruvu inatokea mkoa gan!verry embarassing!nyie mnaoteuwa hawa vijana achen kuwapeleka ndugu zenu,chaguen wanaojua michezo!kha
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aisee! Sio pekeyako uliyesikitika! Tuko wengi ndugu yangu! Tatizo la wabongo wao ni kupeana vitu kwa kujuana na wala sio ujuzi na utaalam! Hii ndio kansa inayoitafuna Tz kwenye kila sekta.
     
  3. S

    Stany JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa aliulizwa uwanja wa michezo ulioko dar unaitwaje akashindwa.
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yanh inashangaza!mimi nikajiuliza hawa madogo wametoka wapi?lugha ndio usiseme,hadi mtangazaj akaamua kuwauliza kiswahili!wakadunda!inasikitisha sana!tunajiabisha wenyewe yanh
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna siku waliulizwa timu ya daraja la kwanza ya Ruvu Shooting inatoka mkoa gani wakakurupuka eti Ruvuma...Bure kabisa!!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Jujuzi si wameshinda au?
     
  7. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Walishinda vizuri na kujipatia dola 11500 na kuna aliyekuwa anajibu vizuri maswali japo yule anayeshuti kwenye MONEY WALL kwa kiasi alikuwa anamwangusha BUT BIG UP
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ingia hapa kwenye hii link ukiwa wa kwanza ndio unaenda huko check it http://m.guinnessvip.com
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,763
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Mbaya zaidi tumependelewa kwa kuulizwa maswali kwa kutumia lugha ya kiswahili tofauti na washindanaji wengine amboa maswali ni ' in english please !'
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,763
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Mbaya zaidi tumependelewa kwa kuulizwa maswali kwa kutumia lugha ya kiswahili tofauti na washindanaji wengine amboa maswali na majibu ni ' in english please !'
     
Loading...