Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha Dk Slaa kilichokuwa kirudiwe chaahirishwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by emmathy, Oct 25, 2010.

  1. emmathy

    emmathy Senior Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikisubiria marudio ya mdahalo wa Dr slaa kupitia ITV usiku huu ila nimekutana na tangazo kuwa hayatakuwepo, badala yake naona mieleka
     
  2. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hawa Itv vipi?Siku nzima wamekuwa wakitudanganya wasikilizaji wao kuwa watarudia mdahalo saa 4.45 usiku.Sasa wanaomba radhi ati mdahalo hautarudiwa leo,bila hata ya kutoa sababu na bila hata ya kueleza ni lini watarudia kama walivyosema awali.

    Nina wasiwasi mkubwa na kinachoendelea hapa,there's somethin fishy.It's not a technical issue,It's a political stake.
    Kina makamba wamefanya juhudi zote kitu kisirudiwe maana wanajua moto wake!
    Kitaeleweka tu,...No turning back!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    walisema wataonyesha saa nne na dkk 45 ilipofika wakaweka mieleka.....sijui wamepigwa mkwana na jk
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wameshachakachua nini?
     
  5. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mafisadi wameshawapa mshiko itv wasionyeshe marudio ya mdahalo wa Rais Dk Slaa. Nimeumwa na mbu bure kungojea kipindi.
     
  6. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli!
     
  7. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wameamua kutuburudisha na akina John Cena. Lakini ujumbe uwekwisha enea kama moto utavunavyo nyasi kavu. Kwa hili linalofanyika linawatia hamasa waloshindwa kushuhudia yale mahojiano kuwa na kiu ya kutaka kusimulia zaidi na kilichojili; na kwa hamu hiyo inawafanya wawe na hasira ya kinachoendelea. Lakini haya yote yana mwisho wake.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ITV acheni u**********, nimeacha shughulizangu halafu mnaniwekea mieleka
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani hakuna aliye record atu-link na youtube?
     
  10. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dk.slaa slow down u killin'em...yani mwaka huu hawatousahau hawa genge la majambawazi wa thithiemu!? HAT DOWN,I BOW TO U DR., U REALLY GOT EM THIS TIME AROUND
     
  11. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwaka huu watakoma mchana nzi usiku mbu....lol
     
  12. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa zilizotoka katika chumba cha utangazaji cha ITV zinasema Mda mchache uliopita wamepigiwa simu Joyce Mwavile kuwa wasitishe kukirusha kipindi hicho.

    Baada ya kudadisi asubuhi nimeambiwa asubuhi Riziwani alitinga katika ofisi za ITV na kukutana na watu kadhaa. Alipotafutwa Steven Chuwa ambaye alikuwa amelala nakumuuliza habari hizo akajibu kuwa watu hawa wamefanya usanii flani japo hakutaka kuwa wazi.

    Baada ya kupiga chumba cha utangazaji wao walikuwa wamepitisha taarifa ya kuomba radhi, Tanzania hii lazima tuikomboe.

    Taarifa nyingine muhimu ni kuwa Kikwete anatarajiwa kuwa Live kesho asubuhi Star TV katika jiji la Mwanza kuanzia saa 1:30 kwa kipindi kama alichofanya Dk Slaa. Hizi habari zimekuwa za kificho na tayari amewaamuru watangazaji wa Star TV kutoruhusu maswali magumu, Mtu huyu amekuwa anapanga mpango huu kwa kutokuwa wazi mpaka sasa haijulikani kama itakuwa hivyo.

    Ndugu wana JF tujiandae......
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    uuuwi mbona huyu jambawazi anatapatapa sana?......anyway mwisho wake ni jumapili
     
  14. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapuuzi kweli hawa ITV, wamenifanya nikae kusubiri huo mdaharo na hawauonyeshi, pumbavu zao kitaeleweka 2 mwaka huu
     
  15. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, poleni. Hakuna kulala wala kukata tamaa. Hii ni vita dhibi ya Mafisadi na umma waTZ. Sikilizia hiyo wanaahirisha matatizo. Hiyo nguvu ya umma huwezi kuizuia.
     
  16. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    PART 1


    PART 2


    PART 3
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. T

    The King JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wao hawajipendi hadi waseme ni nani aliyekataza mahojiano na Rais Mtarajiwa kutorudiwa? Inajulikana wazi ni nani, hao ITV wameshatishiwa labda wanaweza kunyang'anywa leseni yao kama wakiyarudia.Tuwape kazi nzito ya kuiba kura kwa kuwapigia wabunge wa chadema na Rais Mtarajiwa kwa kishindo
     
  18. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ITV, tujulisheni marudio yatakuwa lini? ile Jmosi tuliwapa big-up sana, msituangushe sasa. Hivyo ndio vipindi vyenye soko, mtuambie na kuadvertise kabisa, lini mtafanya marudio.
     
  19. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanaogopa bure hawa itv! hawawezi kunyang'anywa leseni na chama cha upinzani....chichiem kitakuwa chama pinzani kuanzia 01112010. chama tawala i mean CHADEMA watasimamia haki na uadilifu hivyo mtu anayetenda haki na anatangaza matangazo yake kwa haki hatafungiwa na chombo chochote chini ya serikali mpya.......
    kama wanasaidiana kuiangusha mission hii ya KiMungu watashindwa na nataka tu wajue kuwa nchi nzima wameahirisha kulala wanasubiri kipindi hiki ambacho kimeahirishwa bila kutaja sbb, for sure unaongeza idadi ya maadui, kura za ccm zinapungua kila siku....kuna watu waliokiacha chama hicho kwa issue ya shibuda na sasa wanaongezeka.
     
  20. r

    realtz7 Senior Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nai nmeshangazwa kwani nilikimbilia home nkjua mambo shwari leo ntalisten kwa utulivu ghafla John Ceana anatawala, well haitutishi hata kidogo haya yana mwiso, JK yeye kaamua kurushwa na dialo wake mz, well haitomsaidia, watz tuchange irushwe hata cnn,bbc, why hakuna coverage from those media?inaskitisha sana!
     
Loading...