Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha dk 45 itv ni cha mawaziri wale wale na viongozi wa ccm pekee........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Feb 20, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Hakuna anayeweza kupinga kuwa kipindi cha DK 45 kinachorushwa na ITV chini ya S.Semunyu kama mtayarishaji na mtangazaji kilivuta usikivu na hisia za watu sana wakati kinaanza.Na hii inatokana na umahiri wa mtangazaji kuwahoji maswali wageni wake pale studio.Tangu kimeanza hiki kipindi ni kama kina mwaka mmoja na miezi kadhaa hivi,lakini kinachosikitisha kila siku tunapata wageni walewale tena kwa kurudia zaidi ya mara moja.Hii haitoi uwanja mpana wa kupata maoni kutoka pande mbalimbali za uongozi.

    ...Mbaya zaidi ni bora kama mtayarishaji wa hiki kipindi angekuwa anawaalika watu tofauti tofauti toka huko CCM,lakini cha kushangaza sasa ameanza kurudia kuwaita watu aliokwisha waalika muda mfupi uliopita.Alianza Wasira na sasa Chami...sidhani kama kwa mwendo huu hiki kipindi kitaendelea kujijengea heshima,nahisi kitaanza kupiromoka kwa kasi sana.Kwanini hataki kuwaalika watu toka upande wa pili,toka vyama vya upinzani au watu wengine na sio kurudia watu wale wale tena wengine wameanza hata kutoka kwenye mawazo ya watanzania na hawataki kuwasikiliza.

    ...Hali hii inaweza kuchukuliwa kama ilikuwa ni janja ya huyu jamaa kuanzisha kipindi kwasababu ya kulinda maslahi ya watu fulani,na kwa kweli ifahamike wazi kuwa kwa sasa waandishi wengi wa habari wameanza kukosa weledi wanafanya mambo kwa maslahi ya kundi fulani la watu.

    Nawasilisha!!
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Padri Karugendo alishasema kipindi kimekosa mvuto, sasa nakubaliana nae
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Aiseee mie naona mawaziri tu na viongozi wa ccm

    1.Nahodha
    2.Sitta
    3.Wasira
    4.Sumaye
    5.Nyarando
    6.Cyril
    7.Nundu
    8.............
     
  5. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Una matatizo na hoja au sura za wageni waalikwa? Acha wivu wa ukewenza,
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    anawamaliza wenyewe hawajijui wakipewa nafasi wanaona wameula
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka umesahau machinjio ya nguruwe ngombe hapelekwi?:lol:
     
  8. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila ndugu yamgu unamoyo,hadi sasa bado wakifatilia!!
    mie nilivyoona ana-anza round,nikasepa.hadi sasa najua km kipo nikisoma hapa jf.
    siku akibadirika tu na kuanza kudili na magamba daily narudi
     
  9. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila ndugu yangu unamoyo,hadi sasa bado wakifatilia!!
    mie nilivyoona ana-anza round,nikasepa.hadi sasa najua km kipo nikisoma hapa jf.
    siku akibadirika tu na kuacha kudili na magamba daily,narudi
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    iyo ID yako mkuu...Jobe Ayubu "kwasakwasa" ilikuwa bonge ya beki ya Yanga baadae Reli ya moro..alikuwa ni noma kwa kupanda na kushuka,utamtaka ubaya.
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    Duh! Jina lako limenikumbusha sana beki nguli wa Lipuli ya iringa miaka hiyo aitwaye Jobe Ayub Kwasakwasa!!!!
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    Matumbo kama sikosei "Kwasakwasa" alikuwa Lipuli ya Iringa!
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyumbani kwangu natumia kingamuzi cha startime hakina channel za itv kwa hiyo niko peace kinoma
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hiki kipindi ni cha kiupendeleo jamani hivi kwanini wasiwahoji hata majembe kama lema, heche ,slaa hata siku moja kuliko hao magamba daily, jamani kwa yeyote mwenye email ya itv aiweke hapa mi niwape madongo yao kwani wanamageuzi 2shachoka kuona upumbafu unaendelea ktk vyombo vya habari au wanataka tusiwe tunaangalia chanel zao,! Eboooooooooooooooooo........!!!
     
Loading...