Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha dk 45 ITV kimeanza kupoteza mwelekeo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Feb 29, 2012.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wakati kipindi hiki kinaanza niliona kama kinalenga kusaidia jamii na watanzania kwa ujumla.Lakini kadri tunavyoenda naona kinapoteaza mwelekeo na mvuto maana kama ni cha kuwajenga baadhi ya wanasiasa.Mwenyeji (bila kujali lengo la kuanzishwa kwake na anaekifadhili) anakuwa haulizi maswali chokonozi badala yake anauliza majibu.
     
  2. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu inaonekana unapenda kuskia unachotaka/ kinachokufurahisha wewe tu.
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui maudhui ya hiki kipindi. Nafikiri ni kipindi cha serikali na CCM tu na nafikiri hii ni kweli kwani mmiliki wa hicho kituo ni mtu wa CCM ingawaje anaonekana kutoswa vile.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hili nalo neno.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Huo ni mtazamo wangu,kipindi hakina mvuto.
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ukweli utabaki hapo hiki kipindi kinaenda kikipoteza dira....

    Kuna mmoja pale alikula airtime kuelezea afya yake na kujibu hoja personal

    Mission na Vission ni nini??

    Uwezo wa anayehoji pia ???????? Power relation ndo shida. Ana kipaji but techniques za kuhoji ndo inapwayaaaa
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Well said.
     
Loading...