Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha dakika 45 ITV ni jukwaa la kisiasa?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babangweta, Nov 8, 2011.

  1. b

    babangweta Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha dakika 45 pale ITV ni kama jukwaa la kisiasa la wanasiasa kutangaza sera zao kwa sababu mtangazaji hana uelewa wa maswali anayouliza hivyo kuwaacha jamaa wanajimwaga tu na majibu ya uongo. Mfano wa karibu ni jana ambapo Mh. Kasimu Majaliwa alipokuwa anadanganya kuwa wanasimamia Halmashauri wasihamishe vifungu vya matumizi wakati ni mwaka jana tu vifungu vilibadilishwa kwa agizo la waziri mkuu la kila halmashauri lazima inunue powertiller 50 wakati mpango haupo kwenye bajeti. Vilevile Idara ya elimu msingi imelazimishwa kupeleka watoto kwenye mashindano ya kitaifa ya UMISHUMTA kwa agizo la TAMISEMI wakati mpango haupo kwenye bajeti iliyopitishwa.
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni kweli hicho kipindi mimi hua sikiangalii kabisa baada ya kugundua uwezo mdogo aliyonayo mtangazaji wa kipindi katika kuwauliza washiriki maswali,wakati mwingine kama vile anaogopa kitu fulani,uongozi wa ITV umbadilishe.
     
Loading...