Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipindi cha Chakula bora kimepotelea wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Jan 20, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna kipindi enzi zile RTD kilikuwa cha kuhamasisha kula kilikuwa kikianza na wimbo kuleni kuku mayai mboga samaki maziwa,,,,na kujenga nyumba safi pa kulala pawe boraa!! Cku hz akipo au ni mambo ya ukata kuwaimbia watu wakati wanashindia mlo mmoja tena wa ugali na mboga kati ya zifuatazo nguruka/nguru/dagaa/mchicha/papana huliwa saa 10 jioni!!
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ilikuwa enzi za RTD tangia wabadilishe jina mambo yamebadilika
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hivyo vyakula vilivyopanda bei, vimekua si chakula bora tena bali chakula cha anasa.
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na kile cha ukulima wa kisasa je?
     
  5. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unaweza pia muuliza mzee Reinfred Masako alikuwa mdau mkuu pale
     
Loading...