Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha BARAGUMU channel ten chazorota baada ya kukosekana kwa Salum Mwalimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, May 12, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kiukwel hiki kipindi cha asubuhi kilikuwa kimeanza kupata umaarufu kutokana na juhudi zilizokuwa zinafanywa na mwendeshaji Salum Mwalimu. Hata hivyo huyu jamaa kwa sasa hayupo (sijui yametimia niliyowahi kutabiri humu kuwa siku zake Channel ten zinahesabika?).
    Jamaa anayeendesha sasa, David Ramadhan ameshindwa kabisa kukipa chachu, kwani anapresent hoja zisizo na hamasa sana na analeta watu wasio na impact sana kwa jamii kama alivyokuwa Mwalimu.
     
  2. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona david yupo bomba tuu
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Salum Mwalim amevutwa na dadayake mmoja ana cheo cha juu sana vodacom ,tumemkuta pale Vodacom ndio meneja wa mahusiano ya jamii....kama sijakosea ila amelamba shavu!!!
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Mbona uko na mtazamo hasi na Vodacom? Hujui kuwa communication sector na banking vinaongoza katika ku attract new skills kwenye HR industry na kwamba Vodacom ni market leader (44%) ya cellular business?
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna takwimu zozote halisi zinazoweza kuthibitisha kuwa
    1)vodacom ni leading cellular network?
    2)vodacom inakamata 44% ya cellular business?

    Kwani idadi ya wateja vodacom inaojiboast nao ni cumulative number ya lines sold, wengi wanamiliki au wamepata kumiliki zaidi ya line moja za vodacom, including myself ambae tangu 2002 nimepata kuwa na line 5 za voda vipindi tofauti tofauti, pili hivi sasa wengi simu zetu za mchina au zile za promosheni so tunamiliki zaidi ya line moja, je hilo haliwezi kufanya ile tofauti ya idadi ya wateja baina ya mtandao mmoja na mwingine kuwa ndogo sana?
     
Loading...