Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipindi cha Bango na picha za waliokufa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makene, Feb 15, 2012.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunapoona picha za chereko tunaona matukio ya karibuni ya wahusika, bila shaka hii inajenga taswira ya tukio hususa.
    Ninaona tatizo pale wale waliokufa picha zao zinazotumika ni zile zinazoonyesha mazingira ya kazi au elimu.
    Ili kuweka uzito kwenye tukio la kifo, natamani picha zinazotumika zingekuwa ni zile zinazoonyesha matukio yaliyopelekea msiba, au picha zao za siku za mwisho.
    Nasimama kukosolewa.
     
  2. papason

    papason JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Alooo natamani nikutandike rungu moja tuu la kichwa adi ufe! Alafu hiyo ndiyo iwe picha ya kwanza kuonyeshwa live tbc....
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hahhahaha!!!!dah!we mtu umenchekesha!hahhahhaha!!!ila kweli mwanzisha uzi anazingua!
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :shock::shock::shock:
     
  5. S

    Strategizt Senior Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh hivi uko serious au ulitaka kusema nini? mfano mtu kapata ajali unataka ile picha ya ajali iliyopelekea kifo chake ndo iwewekwe au!!!
     
  6. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    kwanza mimi sioni sababu ya kubandika picha za walinkufa kwenye tv. Ni utamaduni wa ajabu sana.
     
  7. L

    LISAH Senior Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikili inasaidia pia kutangaza kifo cha huyo mtu kwa wale waliomfahamu akiwa hai
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    fikiria kwanza kabla ya kupost.....hapa sio lazima kuanzisha thread..unaweza ukawa mchangiaji tu!
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    sawa tumekuelewa. Usiku mwema.
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Ki biblia ni dhambi kama zingine zote..tena inaleta laana! if we will start this topic ignorant people may come out ignorantly to defend..while they are christian

    It is boring..ikifika muda huo ninabadili channel..
     
  11. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mleta mada sijaona mantiki yoyote ya uliyoyaandika maana hakuna binadamu yoyote mwenye akili zake akaweka picha ya ndugu yake wakati alipokuwa mgonjwa labda kama wewe una la ziada ili kushawishi watu wakubaliane nawe
     
  12. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,509
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    Utaratibu huu uliletwa na Mhando...pengine huko Ulaya ni kawaida, lakini si kwetu.Ni sawa na utaratibu wa kuchukua picha za video wakati wa misiba; nimeshindwa kuelewa mantiki ya kuchukua picha za video wakati wa misiba. Kwa ajili ya nini? Kumbukumbu au?
     
  13. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Sawa mtoa mada umaarufu uliokuwa unautafuta JF umeishaupata,kalale sasa!!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha kama ukitaka kujua serikali ya Tz inapenda sifa kwa watu msiokuwa viongozi na kusimamia sheria jaribu kitu kama hicho
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wa ajabu wakati siku hizi watu kwenye mazishi wanapiga matarumbeta
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Weka kifungu kinachokataza
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nadhan picha ni bora waendelee kuwa za enzi za uhai wao coz utambulisho kuwa mwenye pic ni marehem huwa unakuwepo.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    walahi umenichekesha mpaka mtoto alieko tumboni karuka lol,asa umtandikie nini!?
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    mweee! Makubwa haya
     
  20. F

    Funge JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hongera! Vipi umeshamtafutia jina? Usiache kumwekea zile nyimbo nzurinzuri na kumsomea vifungu vya biblia.
     
Loading...