Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha ala za roho clouds fm

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lukansola, Jan 4, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I hope hamjambo wajameni!
    kuna hiki kipndi cha ala za roho cha clouds fm kinachorushwa usiku, sina hakika kama ni kila siku, mbona mimi naona kama jamaa wanvuka mipaka, maana hata kama nia ni kufundisha sielewi ni nini hasa maudhui ya kipindi, sikumbuki majina ya watangazaji lakini kuna mdada na mkaka aisee maneno wanayoongea humo ni balaa tupu, au ndio ubunifu wa kisasa? nisaidieni jamani maana kusema keli mimi kinanikwaza,. Nomba kuelimishwa na waliobahatika kukisikia
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa wewe umeshakisikiliza hicho kipindi,basi tujuze, wanaongea mambo gani? Ya mbinguni ama ya duniani? na kwanini uguswe namna hiyo?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Clouds haifiki kona zote nchini...
    Ungesaidika zaidi kama ungesema hayo maneno yenye utata.
    Zingine zinaishia Magomeni!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri watu wenye umri kama wa huyo mtangazaji ndio huwa washabiki wake wengi she's around 23 kama sikosei
     
  5. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Lakini pamoja na kukukwaza bado unaendelea kukisikiliza?
    Kwanini usizime radio au badilisha station?
     
  6. k

    kagarara Senior Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaongea mambo ya kidunia pasipo kutumia hata tafsida! Najiuliza hv shule walikwenda kufanya nini! Mm naona hk kpind hakifai kabisa! Mbona wazazi wetu walienjoy love hapo kitambo pasipokujifunza kwenye maradio wala magazeti? Je wao ndo wametumwa kuwafundisha watu mapenzi? Wasijifanye wajuaji!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mfano kidogo?Wengi hatujawahi kusikiliza!
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante Kagarara, umenisaidia sana hawana maneno mbadala ya ktumia ilil kulinda heshima walau kidogo

    kwanza asanteni kwa kunikumbusha kwamba Clouda haifiki sahenu zote

    sasa nisikilizeni kwa makini mnikoseo wakubwa

    1. kwa mfano mtu anasema 'ile dog style ndio sawa lakini wanashauri eti people dont have to push the d**k too deep (nalazimika kuficha maneno kidogo hapa mnielewe jamani) you know when you do that you hurt the girl. that thing has to hang

    2. ukimkamata demu kuna style nyingine eti unashika **** moja huku na jingine huku halafu unaiona nanihii yote hapo unaanza ku-pump eti wao wanasema ndio mzuka.

    3. mmoja akasema eti safarini watu wakienda kuchimba dawa huwa wana f**k huko huko maporini, mdada ana suport kwa kusema hizo za porini huwa ni tamu sana.

    4. Halafu jamaa akasema eti ukivuta bangi halafu uka-sex hasa mwanamke naye akiwa amevuta raha yake haina mfano, sasa hapa tunashauriwa nini sijui.

    5. mimi ilibidi niendelee kusikiliza angalau kidogo ili nipate cha kusema sasa kama ningezima radio au kuhama channel ningewajibu nini hapa?

    Huku hatuna umeme na laptop yangu imeisha charge lakini kwa uchache ndio hayo, jaribuni kusikiliza na ninyi nia ni kuweka mambo sawa. Maana naona huu ushindani sasa uttaupeleka pabaya, lakini wao wanamsifia mbunifu wa kipindi sebastian Maganga, nadhani mwenywe hajasikia jinsi kinavyoendshwa, lazima ange-mind tu kama ni mstraarabu maana hata jamii forum tumetahadharishwa kuhusu matumizi ya maneno makali kupita kiasi. nakaribisha hoja na smahani kama nime waboa.
     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Badilisha stesheni.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huo sasa ni ubabe
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh!
    Sijui TCRA nao huwa wamelala ama...!!!
     
  12. Mathias

    Mathias Senior Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni kweli icho kipindi kipo kushoto kushoto kulingana na maadili ya kitz. Nafikiri wasikilizaji wake wengi ni vijana under 30. Ukiona hivyo ujue you were on a wrong channel. Kwa usiku nakushauri usikilize Radio Free Afrika hawana maneno mengi ni miziki ya enzi izo tu.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nakubali ushauri wako Mathias RFA huwa nasikiliza sana tu mkubwa ni burudani for sure
     
  14. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,466
    Likes Received: 1,079
    Trophy Points: 280
    Mi hapo ndo nachoka na watanzania wenzangu. Maadili ya kitanzania ni yapi hayo?
     
  15. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijajua hicho kipindi kinarushwa kuanzia saa ngapi na sheria ya TCRA inasema matusi la lugha chafu zianze kurushwa kuanzia saa ngapi usiku
    ila cha msingi ni hiyo lugha na maneno yanayotumika ukilinganisha na tamaduni tulizonazo. Pia nahisi kama hawa TCRA nao wamelala sana au sijui wanahongwa...sasa kama watu wanasema bangi inafanya mchezo kuwa mtamu, hawachelewi kutufundisha mambo mengine ya kipuuzi kama kulana tigo! useless
     
  16. b

    bob giza JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawewe bwana acha kutupigia kelele, nani kakutuma kusikiliza hiyo redio?? umekwazika afu bado unaendelea kuisikiliza umetumwa?? siku hizi kuna redio nyingi tuu Tanzania nzima ziko zaidi ya mia inategemea tuu uko wapi...unaweza tune to ukerewe fm,mwanjerwa free radio, redio usalule fm, isimani fm, wanzuki fm, ushetu fm, ulowa fm, nsunga fm, n.k...n.k..kama kipindi hakifai waachie tcra watadeal nao, isijekuwa unaleta chuki zako binafsi hapa..
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Bob Giza uko gizani,
    mimi silalamiki kwa ajili yangu, ni kwa ajili ya mwenendo mzima kwani unafikiri TCRA watapata wapi taarifa kama sio kwetu wasilizaji, bei ya petroli ikipanda wanaonnza kulalamika ni EWURA si wao wanawaskiliza walaji wewe vipi bwana, halafu suala la chuki binafsi linakujaje hapa, kwa hiyo wewe unaona poa tu haya bwana, kila mtu an uhuru wa kuchagua akipendacho, lakini kumbuka maoni kama haya ndio hutumika kuboresha huduma zote duniani, kwa hiyo DONT TAKE IT PERSONAL MR. BOB DARKNESS
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Luka,kile kipindi kiukweli kimewalenga sana vijana hasa wanafunz wa sekondari,ndo wanaokiusudu,mimi binafsi sijaona wapi kinajenga,kime-wasegment watu wa rika fulani ambao,ambao naomba unielewe ambao hawana au hawapo kwenye ndoa,hata muda kinaoanza saa 4 si muda muafaka sana,lakini je ni kweli wale wanaoendsha show wana taaluma ya hbr?hlo swali nalo 2jiulize,maana hata mi nisiyesomea journalism naujua umuim wa TAFSIDA kwenye media,HAPO NDIPO WADOGO ZETU WANAOFATILIA SHOW HUARIBIKIWA,VBINT VING SANA VNAMPENDA YULE MDADA+MKAKA
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kinaanza 22:00-00:00 HRZ,juma3 had alihamic
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    angezima au kubadilisha station hasingeweza kuandika haya aliyoandika hapa
     
Loading...